SCAM Incrasebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

cho mình hỏi cashout dưới $5 không cần invest phải không

Max cash out của Standard member là 5$

---------- Post added at 07:07 AM ---------- Previous post was at 07:05 AM ----------

Cho tớ hỏi sau khi upgrade có cần phải ks ref giống như neobux ko Ô____Ô

viết tắt không hiểu ks là gì!

dạo này ko thấy bạn up proof cho ae chiêm ngưỡng nữa nhỉ.

Quên nhẩy! Vậy thì làm một quả nữa! hihi thanks bạn nhắc nhở

Bạn cho hỏi,mình chuyển từ main qua rental hết 7.5$ rồi.Có phải là tính mình đả cáhout rồi phải kh?

nếu bạn chưa rút về ngân hàng mà chuyển qua mua ref nó tính tiền đó là tiền đầu tư , một khi đầu tư thì mỗi lần rút tiền nó tính thêm % payout cho bạn , bạn kiểm tra bảng up là được .

bạn ơi, cái này sao mình đòi cashout lâu thế hả bạn?? bạn có thể cho biết là nó bắt mình chờ bao lâu không?? (theo ngày thực)

30 ngày làm việc tương đương 45 ngày theo lịch!

của mình đợi mãi mà chẳng đc gì hết mình chẳng đầu tư hay up gì chỉ click ăn tiền thôi , sao mà thằng này VD đợi đến 45 ngày nhưng chưa đến 45 ngày nó trả tiền về TK của mình như thế là sao hả bạn mình ko chơi thằng này nhiều nên ko biết

của mình đợi mãi mà chẳng đc gì hết mình chẳng đầu tư hay up gì chỉ click ăn tiền thôi , sao mà thằng này VD đợi đến 45 ngày nhưng chưa đến 45 ngày nó trả tiền về TK của mình như thế là sao hả bạn mình ko chơi thằng này nhiều nên ko biết

Bạn xem AVG của bạn là bao nhiêu? Trên 3 mới được Pay

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

Bạn xem AVG của bạn là bao nhiêu? Trên 3 mới được Pay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week