Got Paid infinite-fund - infinite-fund.com

Site nay dep vào 23 tiếng rồi chưa thấy gì cả ? 24 tiếng mới được chia lãi ak các bạn !!!!!!!!

Site ngon, công nhận, nhưng dạo này HYIP scam nhanh quá nên nói cho AE đề phòng! Chơi 1 plan là an toàn nhất!
đúng thế. Dạo này rất biến động HYIP nên phải đề phòng.. Vừa vẹo 1 em Globalfund7 xong. Mới run,về được 1 ngày mất hút luôn. Toy 8$...

Site nay dep vào 23 tiếng rồi chưa thấy gì cả ? 24 tiếng mới được chia lãi ak các bạn !!!!!!!!
mới chơi à ? Pay theo giờ của nó mà. 3 ngày hồi vốn,ngày 4 nhận lãi. Sáng 10h đến 11h pay. Chiều thì 5h đến 6h nha

Thế nó scam rồi ak ? Tớ chả thấy gì ca? Buồn quá dep từ chiều hôm qua lúc 2 h :(*:binhsua24: thế là ra di 30 $$$

Thế nó scam rồi ak ? Tớ chả thấy gì ca? Buồn quá dep từ chiều hôm qua lúc 2 h :(*:binhsua24: thế là ra di 30 $$$
sax scam nào. Nói ông không hiểu gì à. Withdraw đi rồi 5h là nó pay cho. Tại dep không đúng giờ pay chẳng thế

Các bạn ko hiểu ak ! Tài khoản mình dep 23 tiếng rồi nhưng trong site chả hiện lên gì cả Tất cả vẫn là con số 0 thì rút kiểu gì ?
User: anhducit
Last Access: Jul-9-2012 12:07:56 AM

Account Balance: $0.00
Earned Total: $0.00
Pending Withdrawal: $0.00
Withdrew Total: $0.00

Earned Total:$0.00
Withdrew Total:$0
Pending Withdrawal:$
Active Deposit:$30.00
Total Deposit:$30.00
Last Deposit:$30.00 Jul-9-2012 10:13:54 AM

Anhdutit ơi.. Bạn có thể bình tĩnh được không.. Dù mình không là chủ thớt.. Nhưng là người rất thân chủ thớt.. Chủ thớt đi vắng,mình có thể thay mặt và xem dùm ae. Mình đã pay được 2 lần. Gần đây nhất là sáng nay. Bạn có thể quay lại xem. Và tiếp tục đạp lãi vào đây rồi. Nên không có gì phải lo khi site pay khá ổn và chưa hết 1 plan nên chưa cam quýt được đâu. Bình tĩnh đi bạn

Tớ không biết thì tớ hỏi thôi :)) Lần đầu tiên tớ chơi cái HIYP này mà :)
Khống có thái độ xồn xồn như bạn kia nói đâu nhá ! Chơi vui là chính học hỏi là chủ yếu - còn lại vào đây chém gió 1 phần thôi Tớ chỉ hỏi mọi người thôi ! còn chủ thớt tớ có kêu la gì đâu :binhsua25:

Mới chơi mà máu thế. 30$ cơ à. Tiền mất thì ai chẳng sót chứ. Nhưng từ từ rồi sẽ giải quyết được thôi. Chứ nói thế làm mọi người hoang mang ra

hi hi đã chơi là phải TXĐ (Tập Xác Định) trước rồi ! Coi như là ném tiền qua cửa sổ với mấy cái trò này được thì ăn mà ko thì mất :))
Tớ chơi bên đánh lô đề . com mất ~ 200 $ rồi - nên nghĩ thà cho vào cái HIYP này còn hơn là cho vào đấy nen chuyển qua HIYP chơi cho nó máu :binhsua25:

Tớ cũng chả có tiền đâu toàn tiền từ trên mạng cả ! Chơi PTC rồi oFFer rồi JZZ rồi Zeek ---- Có tiền thì dep vào chơi mạnh - Tiền mình kiếm được thì tiêu cho nó hết - Rồi mới có động lực làm tiếp chứ ~_^_^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week