Got Paid infinite-fund - infinite-fund.com

Mình vẫn quyết chiến em này thêm 1 plan nữa rồi hóng tiếp :m048:
Được đến đâu thì vẫn cho lãi theo site này 1 thời gian:m171:

Hi vọng site này được như site FreshFund :m186:

Tiền vẫn về đều sao nghỉ sớm thế mấy bác. Đang lãi tội gì ko chiến tiếp.

Dừng đc rồi đấy bác! :)

mỗi người 1 ý kiên nên kệ người ta thôi.. Ai có nhu cầu thì cứ chiến. Còn ai không thì có thể ngừng để hóng tình hình xem thế nào.. Mình vẫn có niềm tin zo đây :m048:

mỗi người 1 ý kiên nên kệ người ta thôi.. Ai có nhu cầu thì cứ chiến. Còn ai không thì có thể ngừng để hóng tình hình xem thế nào.. Mình vẫn có niềm tin zo đây :m048:
Câu này nghe hay nhất trong ngày nè. :) có niềm tin thì cứ chơi tiếp. Tớ cũng đoán có khả năng nó qua 2 plan. Nhưng dạo nay HYIP scam nhanh chậm ko xác định đc. 1 plan là đánh chắc. :)

Câu này nghe hay nhất trong ngày nè. :) có niềm tin thì cứ chơi tiếp. Tớ cũng đoán có khả năng nó qua 2 plan. Nhưng dạo nay HYIP scam nhanh chậm ko xác định đc. 1 plan là đánh chắc. :)
Uhm... Mỗi người 1 ý kiến mà.. Đâu có sao đâu. MÌnh cũng ăn quả lừa globalfund7....:m147:
Nhưng site này mình cũng muốn đặt niềm tin bù đắp cho Freshfund :m152: Site đó mới được hơn 10$ nhưng đã bỏ cho an toàn... Ai dè muốn quay lại mà chẳng được vì đã quyết rồi thì thôi.
Nên Site này mình cũng tin là nó sẽ được lâu dài cho anh em được nhờ :m171:

Uhm... Mỗi người 1 ý kiến mà.. Đâu có sao đâu. MÌnh cũng ăn quả lừa globalfund7....:m147:
Nhưng site này mình cũng muốn đặt niềm tin bù đắp cho Freshfund :m152: Site đó mới được hơn 10$ nhưng đã bỏ cho an toàn... Ai dè muốn quay lại mà chẳng được vì đã quyết rồi thì thôi.
Nên Site này mình cũng tin là nó sẽ được lâu dài cho anh em được nhờ :m171:
Tâm trạng của cậu giống tớ lúc ăn quả cam earnradio, scam mấy lần do chơi 2 plan nên sợ rồi. Chỉ chơi 1 plan cho chắc. :(

Tâm trạng của cậu giống tớ lúc ăn quả cam earnradio, scam mấy lần do chơi 2 plan nên sợ rồi. Chỉ chơi 1 plan cho chắc. :(
à há há... Cái này thì hay à nha. Bác biết EarnRadio là 1 trong những site giúp em thành công không :m171:
Site đó chiến 1 plan 10days Sau đó tất cả vốn vã lãi đập hết plan 5 days đến khi plan 10days còn 5days cuối cũng sẽ ngừng đập. Ngồi hưỡng lãi.. Site đó tổng vốn là 15$ và lãi 15$ :m029:

site đó ra đc 2 ngày tớ chơi, 1 plan 10day, đến ngày thứ 8 lấy lãi đập hết vào plan 5 day. Nó sống 1 ngày nữa rồi nghẻo luôn. nghỉ lại mà pùn....... :(

site đó ra đc 2 ngày tớ chơi, 1 plan 10day, đến ngày thứ 8 lấy lãi đập hết vào plan 5 day. Nó sống 1 ngày nữa rồi nghẻo luôn. nghỉ lại mà pùn....... :(
Thế thì cái đó do bác rồi... Em tính trong khoảng plan 10days rồi chiến theo dần đều vào đó... Thế là ăn hàng vì nó không được đành giá cao nên chỉ có thể sống như thế thôi :m157:

Thế thì cái đó do bác rồi... Em tính trong khoảng plan 10days rồi chiến theo dần đều vào đó... Thế là ăn hàng vì nó không được đành giá cao nên chỉ có thể sống như thế thôi :m157:
Thôi ko nhắc lại kỉ niệm xưa nữa, pùn. site đó là site thứ 2 tớ chơi HYIP à. :)

uh.. Mình chơi cũng tầm tầm 1 số site rồi.. Bây giờ thèm chơi site trung chứ site ngắn ngày chơi mùa vụ xong rút nhanh thôi :m121:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week