info của siêu scammer Võ Trung Tứ ( trungtugl9 )

Nãy h em thấy bác có thái độ không tốt rồi đấy.Em cứ nghĩ bác không phải vậy nhưng thái độ bác càng ngày càng thể hiện rõ ra.Bác rinny nãy h cũng chẳng có nói gì bác cả.Mà bác cứ chăm chít nghề nghiệp Police của bác ấy.Bác ấy bỏ công sức thời gian ra giúp đỡ những người bị scam còn phải thu thập thông tin tìm ra full info.Thế mà bác không quay đầu ủng hộ mà còn đâm ra biển :|.
Bắt đầu hiểu lí do rồi :m021:

Thế cơ ah :)),bạn cái gì cũng biết rồi đấy =)),bạn có thể giải thích giúp mình là tại sao mọi người hay chọi gạch với cá nhân bạn không ,bởi vì bạn không phải là người bại nào đúng không ,=))

à, mình thấy bạn ko hiểu? bạn bị não phẳng thật rồi :))
ghét hay ko là do 1 số kẻ giống bạn, nói ko lại mình thì tự dưng bực mình, hận mình, ghét mình thôi ;))
còn như mình nói xong thoải mái chả có gì phai ghét ai cả ;)) vì họ là thú vui tiêu khiển của mình sao phải ghét ;))

còn về vấn đề mình bị chọi gạch thì mình luôn chào đón, nhưng làm ơn thông minh hơn nhé ;))
như bạn đó ko comment lại comment trên của mình liền đánh lạc hướng 1 cách mắc cười =))

---------- Post added at 10:54 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

chó thì vẫn là chó nó có hiểu tiếng người đâu kệ mịa chúng nó đê :))

bạn này ko có não =)) chó thì tất nhiên ko hiểu tiếng người rồi =)) bạn nói điều vô nghĩa như con người bạn vậy :D

bác rinny muốn lấy info em dễ lắm, nhưng nghĩ ra cách gì thông minh 1 tí nhé ;)) em là uytinlagi nên bác bắt đc em chắc cả forum gửi bác vài chục ngàn $ cho bác tiêu đấy :binhsua37:
Nếu bạn là một scamer thật sự thì "tôi thích bạn rồi đó " =))

Nãy h em thấy bác có thái độ không tốt rồi đấy.Em cứ nghĩ bác không phải vậy nhưng thái độ bác càng ngày càng thể hiện rõ ra.Bác rinny nãy h cũng chẳng có nói gì bác cả.Mà bác cứ chăm chít nghề nghiệp Police của bác ấy.Bác ấy bỏ công sức thời gian ra giúp đỡ những người bị scam còn phải thu thập thông tin tìm ra full info.Thế mà bác không quay đầu ủng hộ mà còn đâm ra biển :|.

em thì ko đến nỗi khó chịu đâu, nhưng nhờ topic của rinny em thành scam rồi đấy ;)) rồi mấy cái kiểu nt làm phiền rất bực mình
lần sau có nt thì nt trước 10h tối nhé, giờ đó nhiều khi đang ngủ bị nt giật mình hóa ra là bác police hay 1 vài em nào đó ;))

đánh bỏ mẹ nó đi,.. thi đại học khu vực nào nhỉ.... ?? HN thì nhớ điều tra trường gì,... đăng phát ảnh rình rình đánh chết mẹ nó đê,.. tớ ở HN,..
chính thức lập Team săn thằng này trên đất HN :))

chó thì vẫn là chó nó có hiểu tiếng người đâu kệ mịa chúng nó đê :))

nhắc nhở thuyloi53 ko nên nói những từ nhạy cảm như " chó " và " dog " kẻo lại có vài người nhột :)

Sao không vào nói chuyện với 2 cụ song thân nhà nó, bảo nó hư hỏng thế này thế kia, lừa đảo tiền của nhiều người, bằng chứng rõ ràng, nói lý lẽ với họ, mình tin chắc gia đình nó sẽ ko để yên nếu có người vào nói chuyện đàng hoàng. Sao thấy ai cũng hổ báo thế nhỉ.

Vậy các bạn có nghĩ là nếu nó có chuyện j thì ai là người chịu trách nhiệm, những người kêu gọi thuê giang hồ xử nó phải chăng là người cầm đầu để tổ chức phạm tội hành hung người khác ?

Bản thân mình chưa bị scam. nhưng mình cũng hiểu được sự bực tức khi bị người khác lừa. Nhưng không phải vì vậy mà mình thuê gh để "lấy máu" kẻ đó. Các bạn ah, các bạn còn trẻ, đừng làm điều j khiến bản thân hay gia đình phải gánh chịu hậu quả ko đáng. Nhiều khi bây giờ, các bạn rất nóng, sẵn sàng làm tất cả để thỏa mãn nhưng khi nhìn lại khi sự đã rồi, thì sẽ thấy rất hối tiếc,ít nhất là lương tâm các bạn, đảm bảo các bạn có thể đã trải qua cảm giác này.

Tiền là quan trọng cho dù ít dù nhiều nhưng chúng ta có thể làm lại được đúng ko, nhưng 1 vết thương trên cơ thể sẽ luôn còn đó. Có câu gieo nhân nào gặp quả nấy. Scam thì sẽ gặp họa nhưng mình mong là ko phải do các bạn đem lại. Mình theo đạo Phật nên nói có hướng nhân quả tí, bạn nào nghe được thì nghe, ko thì ném đá. Cảm ơn các bạn đã nghe.

...

Em thấy bác nói có lí lắm nhưng có điều những câu nói của bác không thực tế cho lắm với cái xã hội bây h.Nếu bác có coi phim Lưu Bá Ôn xong bác sẽ nghĩ khác liền hà.Mình nói sơ thôi.Lưu Bá Ôn và gia đình ông ta và người thân ông ta đều là những người tốt.Tại sao là người tốt lại phải chết đi.Lưu Bá Ôn mất vợ.nỗi khổ càng ngày càng nhiều.Nhưng những kẻ xấu thì vẫn nhở nhơ đấy thôi.Bác nói gieo nhân nào gặp quả nấy thì đúng thật.Nhưng tới lúc nó gặp hậu quả thì người tốt cũng chết hết rồi.Không chết thì cũng thân tàn ma dại.Mình tiêu diệt nó còn hơn phòng nó nhé bác :|.Mướn GH cũng không phải là đâm chém lấy máu.Chỉ là đánh em nó vài cái quay video up lên youtube cho nó chừa cái tội scammer đây gọi là gieo quả nào gặt quả nấy đó bác.Em bình luận vậy bác thấy không đúng thì cứ phản bác riêng em thì em thấy vậy đấy.Thực tế là mình cũng phải ác hiền quá cũng không sống được đâu bác à

hehehe.. có ng trêu cảnh sát pà con ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ai còn cãi lộn hay comment những vấn đề không liên quan tới topic này
- Lần 1 delete post và cảnh cáo
- Lần 2 chủ trương ban nick vài ngày nhé

Lệnh rồi .

Lệnh rồi .

em lại có việc để làm rồi đấy :D

Lệnh rồi .

Đúng rồi... Nếu ai chứng minh được nguyenhuyhoang là scam thì banned nick nguyenhyuhoang còn nếu ko chứng minh được mà còn comment kiểu kỳ thị và chữi lộn thì banned thẳng cổ đi. 4rum là sân chơi công băng, lành mạnh và tăng thêm kiến thức... thấy topic nào scam là chữi nhau hoài... Những vụ thế Mod cứ mạnh tay vào giải quyết xem mem nào còn hohe nào. Mình ko bênh ai cả cứ công tư mà làm

Last edited by a moderator:
=)) bạn nói càng ngày càng thể hiện rõ nét khẳng định của tôi rồi :))
thông minh thì phải có cơ hội chứ ko phải muốn là đc bạn hiểu chứ?? cứ thông minh là scam đc, vậy ai ko scam là kẻ ngu hả =))
bạn thật thông minh khi nói ra đc comment trên =))

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 11:04 PM ----------

à em gái đó hả :))
ok, xả stress xong rồi, trả topic lại cho em quản lý :D
Vấn đề không phải là người ta không phải không làm được bạn ah .mà là lương tâm người ta có cho phép làm không ,bởi vì bạn nói rằng mình muốn làm một scamer nên mình động viên cơ mà bạn nên hiểu rộng ra một chút không tớ sẽ hiểu lầm về bạn đấy , =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week