[ INFO UYTINLAGI ] Mọi người vào xác minh dùm , nhờ admin can thiệp giúp đỡ để tóm vụ này !!!!

cuộc đời sao lắm gian tham
sờ ku cũng lắm sờ cam cũng nhiều
sờ ku chả mất bao nhiêu
sờ cam mất trắng liêu xiêu đi tìm
tìm cam như thể tìm chym
chym bay biển bắc ta tìm biển nam
bao giờ cho hết mùa cam
dân đen mới hết càm ràm búa xua

:binhsua78:

Vãi bác này tức khấu thành thơ , lót gạch ngồi hóng tiếp

cuộc đời sao lắm gian tham
sờ ku cũng lắm sờ cam cũng nhiều
sờ ku chả mất bao nhiêu
sờ cam mất trắng liêu xiêu đi tìm
tìm cam như thể tìm chym
chym bay biển bắc ta tìm biển nam
bao giờ cho hết mùa cam
dân đen mới hết càm ràm búa xua

Thơ Hay Thơ Hay Tiểu Đệ Khâm Phục phâm Phục

Thơ Hay Thơ Hay Tiểu Đệ Khâm Phục phâm Phục

tua xì tua xì (dịch ra là đa tạ đa tạ,dịch ra nữa là thank kìu thạnk kìu,dịch ra tiếp nữa là cảm ơn cảm ơn)

là sao ta. có người nói bắt dc. có người nói nó đang online. -------------> biết tin ai

Mình nghe nói nhìu ae đòi xin tí huyết a scammer này lắm
bây h a nào đủ bản lĩnh cầm dao chọc tiết chưa?:)

Mình nghe nói nhìu ae đòi xin tí huyết a scammer này lắm
bây h a nào đủ bản lĩnh cầm dao chọc tiết chưa?:)

em! chiến tích của em đã từng hạ thủ hàng trăm con gà mái dầu,hàng chục con vịt bầu móng đỏ và hàng trăm con vịt cỏ...không có móng
các bác chắc hiểu lầm em làm nghề giết vịt giết gà ở chợ nhưng thực tế em ko làm thế mà em cầm kiếm nhật bay vào giữa đàn gà và đàn vit chém tới tấp vì chúng nó lúc đó...bị H5N1....

em! chiến tích của em đã từng hạ thủ hàng trăm con gà mái dầu,hàng chục con vịt bầu móng đỏ và hàng trăm con vịt cỏ...không có móng
các bác chắc hiểu lầm em làm nghề giết vịt giết gà ở chợ nhưng thực tế em ko làm thế mà em cầm kiếm nhật bay vào giữa đàn gà và đàn vit chém tới tấp vì chúng nó lúc đó...bị H5N1...

=)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

các bác chắc hiểu lầm em làm nghề giết vịt giết gà ở chợ nhưng thực tế em ko làm thế mà em cầm kiếm nhật bay vào giữa đàn gà và đàn vit chém tới tấp vì chúng nó lúc đó...bị H5N1....
hảo công phu. trình chém gió đã đạt tới độ thượng thừa

từ page 28 kêu có kết quả rồi mà sao hóng đến page 31 vẫn chưa thấy gì cả!!!!!!!!!!

báo cáo tình hình: công an 113 đã phong tỏa hiện trường scam,tang vật lấy đi là một cái máy tính Dell vostro đời 1993,chạy win 95,ram 64M và ổ cứng 30Gb,nói về loại máy tính này dùng để scam thì trưởng phòng công an 113 đã phải thốt lên; ****** nó dùng dc cái này mà đi scam cũng giỏi quá chứ hử,nhưng mà chỉ bằng cọng lông của tao thôi,tao sẽ truy nã mày tới chân trời góc bể , đến khi đầu bạc răng long thì mới thối
Theo thong tin từ ban chỉ huy phòng chống lụt bão thì sắp có áp thấp,nên đảm bảo thằng uytinlagi nó sẽ núp trong các chuồng gà hoặc chuồng heo để lẩn trốn,yêu cầu các cơ quan địa phương phong tỏa tất cả ngõ ra lối vào của các chuồng và kiểm tra gắt gao xem có con gà hay con heo nào mặt giống người ko?
Khâm thựuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

báo cáo tình hình: công an 113 đã phong tỏa hiện trường scam,tang vật lấy đi là một cái máy tính Dell vostro đời 1993,chạy win 95,ram 64M và ổ cứng 30Gb,nói về loại máy tính này dùng để scam thì trưởng phòng công an 113 đã phải thốt lên; ****** nó dùng dc cái này mà đi scam cũng giỏi quá chứ hử,nhưng mà chỉ bằng cọng lông của tao thôi,tao sẽ truy nã mày tới chân trời góc bể , đến khi đầu bạc răng long thì mới thối
Theo thong tin từ ban chỉ huy phòng chống lụt bão thì sắp có áp thấp,nên đảm bảo thằng uytinlagi nó sẽ núp trong các chuồng gà hoặc chuồng heo để lẩn trốn,yêu cầu các cơ quan địa phương phong tỏa tất cả ngõ ra lối vào của các chuồng và kiểm tra gắt gao xem có con gà hay con heo nào mặt giống người ko?
Khâm thựuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Bác này chém giỏi nhỉ? Hi

Bác này chém giỏi nhỉ? Hi
em có chém gió đâu bác,chém gió mệt bỏ xừ,đi chém thằng uytinlagi thì sướng tay hơn,thay trời hành tỏi phổ độ chúng bay,ý quên chúng sanh!

em có chém gió đâu bác,chém gió mệt bỏ xừ,đi chém thằng uytinlagi thì sướng tay hơn,thay trời hành tỏi phổ độ chúng bay,ý quên chúng sanh!
Chém uytinlagi sướng tay hơn hả bác:)). Pm e nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week