[ INFO UYTINLAGI ] Mọi người vào xác minh dùm , nhờ admin can thiệp giúp đỡ để tóm vụ này !!!!

tốt quá,vẫn còn đang điều tra.mình cứ tưởng chìm xuống rồi chứ :) cố gắng lên các bạn nhóe :p
Các bác không biết chứ mấy ae săn ko thích lộ thông tin ra ngoài thôi.Vẫn đang âm thầm lặng lẽ xong việc sẽ báo anh em.

ai có nhu cầu ăn sáng thì ghé thăm tại đây nhá !! ;))

đã tìm ra rồi a`....bác nên giữ kín chứ lộ ra nó chạy mất...:binhsua88:

éo biết địa chỉ thì bố ai mà đến nhậu dc trời

địa chỉ ở đâu để anh em đến làm bữa nhậu gặp mặt scammer huyền thoại nào :binhsua79:

ủa? mà tìm đc rồi sao chưa giải quyết đi??? Báo công an gô cổ nó lại ko thì cho nó 1 trân đi :binhsua72:

địa chỉ ở đâu để anh em đến làm bữa nhậu gặp mặt scammer huyền thoại nào :binhsua79:

ủa? mà tìm đc rồi sao chưa giải quyết đi??? Báo công an gô cổ nó lại ko thì cho nó 1 trân đi :binhsua72:

Mi là thằng mô... Sao giống thằng UYTINLAGI thế mày.... !

éc, sao tự dưng mình thành scammer là sao @@
các thám tử ơi tôi là ref của nó nè, bị nó dụ dep tiền vào giờ đang pending nè :binhsua72:

éc, sao tự dưng mình thành scammer là sao @@
các thám tử ơi tôi là ref của nó nè, bị nó dụ dep tiền vào giờ đang pending nè :binhsua72:
pending chứ có mất đâu mà kêu với la,sớm muộn cũng về tài khoản thôi,chưa gì đã show hàng,vạch đích cho người xem mông hả

ko cái ngu nào bằng cái ngu này tự dưng nghe dụ ném tiền vào bi giờ như ngồi trên lửa :binhsua72:

nó scam sớm hơn có phải ta ko chơi ko :binhsua74:

ko cái ngu nào bằng cái ngu này tự dưng nghe dụ ném tiền vào bi giờ như ngồi trên lửa :binhsua72:

nó scam sớm hơn có phải ta ko chơi ko :binhsua74:
Uytinlagi = anhlavodich ( Vì a là vô địch nên a ko sợ ai cả, ko ai bắt dc a cả :)).

Uytinlagi = anhlavodich ( Vì a là vô địch nên a ko sợ ai cả, ko ai bắt dc a cả :)).

ông anh kết luận thật vãi shit :binhsua01:
mà thấy mấy ông kia kêu là sắp bắt đc nó rồi mà, có chụp ảnh nhà rồi thì túm nó là sớm muộn thôi
chắc nó đang trốn ko dám ra đâu, phải bảo CA phường :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week