[ INFO UYTINLAGI ] Mọi người vào xác minh dùm , nhờ admin can thiệp giúp đỡ để tóm vụ này !!!!

Mình nghĩ đấy là nó đấy , bạn nên hiểu tâm lý của 1 thằng scammer là ít khi tin tưởng ai nên các thông tin về tk NH mình nghĩ 80% là của nó , bạn quen thân ai làm trong ngân hàng VCB k ? Mà có ai pm bạn chưa ;)) cái kiểu mà thôi bỏ qua đi k tìm đc thằng scam đâu ý ? nick lạ lạ ấy

hiện tại chưa thấy bạn ah !! đang đợi

Ai tìm ra nó mình tặng 1tr.
Địa chỉ đó, ai đến tìm đi. Đang muốn xem cảnh thằng scam bị anh em làm thịt đây.
Anh em mà gặp đc nó thì viết chụp ảnh lên đây để cho mấy thằng scam hết dám scam nữa
Nhưng mình nghĩ rằng, nó đã scam chuyên nghiệp thì nó có thể mượn, lượm, mua CMND của người khác. Thay ảnh vào và đi tạo TK ngân hàng 1 cách dễ dàng. Số ĐT thì chắc là sim rác. Còn cái địa chỉ đó chắc gì là của nó vì nó lên NH tạo TK khai báo thế nào chả đc.

=> Dù hi vọng nhỏ nhoi nhưng mong anh em có kết quả tốt, ko thì mất thời gian mất công sức chả đc cái gì.

các bạn nên điều tra kĩ nhé, lỡ thẻ người khác nó nhặt, mượn, ăn cắp ... được thì tội người ta
ở miền trung nên ko góp 1 tay được rồi

Bác này clone nick của ai đây ta?????
Địa chỉ đó, ai đến tìm đi. Đang muốn xem cảnh thằng scam bị anh em làm thịt đây.
Anh em mà gặp đc nó thì viết chụp ảnh lên đây để cho mấy thằng scam hết dám scam nữa
Nhưng mình nghĩ rằng, nó đã scam chuyên nghiệp thì nó có thể mượn, lượm, mua CMND của người khác. Thay ảnh vào và đi tạo TK ngân hàng 1 cách dễ dàng. Số ĐT thì chắc là sim rác. Còn cái địa chỉ đó chắc gì là của nó vì nó lên NH tạo TK khai báo thế nào chả đc.

=> Dù hi vọng nhỏ nhoi nhưng mong anh em có kết quả tốt, ko thì mất thời gian mất công sức chả đc cái gì.

bạn là ai vậy ??
lamgibaygio
Thanks
0

vụ này thấy còn căng thẳng hơn vụ bác RICH roài ==> cho nó ra côn đảo 1 năm hồi tâm đi =)) post ảnh để anh em chuẩn bị " gạch đá - trứng thối " vào mặt nó nào
ủng hộ bác tuấn , dù bị ít hơn nhưng mà vì cộng đồng mmo4vn đã giúp đỡ anh em nhiệt tình . chúc bác giải quyết nhanh nhé , dù bị scam nhưng mà phải oánh thằng này thật đau nhé bác
...
...
...
...
...
...
Chờ từng ngày , từng ngày . thằng này có mặt ở dân trí góp zui tí nhỉ =))

thằng uytinla gì đang theo dỏi topic này. và nó cũng đang suy nghỉ cách để đối phó. các a e nên lập ra 1team để thảo luận riêng thì hay hơn.

Để ý các kiểu nick cực giống nhau
uytinlagi = lamgibaygio = toilatui :|
có nghi vẫn lắm .. mod đâu vào nhờ phát nè ..

Đã điều tra ra info tên siêu Scam Uytinlagi . nên mình sẽ post lên đây nhờ mọi người xác minh hộ ,
Và Nhờ Admin Shin ra tay giúp tìm IP tên này !!

ĐỊA CHỈ NƠI Ở CỦA TÊN SCAM !!!

Cần Xác minh chính xác + 1 bức ảnh của anh chàng scam này !!!!

mọi người cho ý kiến và ai ở gần thằng này xác minh giúp tớ. còn việc xử lý nó ra sao thì miễn bàn . ai có ảnh nó thì càng tốt cho việc Giải quyết này !!!!

Thằng này đã làm tốn ko ít giấy mực của anh em :

Thông Kê thiệt hại : http://mmo4me.com/showthread.php?50726

Mong toàn thể anh em MMO ủng hộ để diệt trừ hậu họa này . Thank các bạn rất nhiều !

Thằng này thì phải sử trảm.....................

ôi khâm phục mấy bác quá

Mình ở kha vạn cân thủ đức, anh hãy vô giúp sức cùng mình để bắt tên này
Điện thoại: 01666666972 mình tên phát
yahoo: [email protected]

haonam
haonam is online now
[Junior Member]

Thanks
0
Ai mà theo a Phát này là dính bẫy của scammer rồi, nó sẽ dẫn mọi ng đến địa chỉ giả.

Mấy bác xử thì xử lẹ đi. Thằng này nó khôn lắm đấy,trước khi scam chắc chắn nó đã lên kế hoạch hết rồi, càng để lâu nó càng thoát.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week