[INNOCURRENT] HƯỚNG DẪN KIẾM TIỀN INNOCURRENT - PAYMENT THROUGH PAYPAL

có hôm mình làm 1 tiếng đc hơn 1000 điểm
Có hôm thì làm 4 tiếng đc hơn 3000 điểm... Nhưng mà bt chả có cái gì để làm, clix 10 phút là hết =))

có hôm mình làm 1 tiếng đc hơn 1000 điểm
Có hôm thì làm 4 tiếng đc hơn 3000 điểm... Nhưng mà bt chả có cái gì để làm, clix 10 phút là hết =))
nó tùy từng ngày ấy..nếu bạn có tiền bạn mua vps về chơi theo kiểu hình kim tự tháp nv ăn dễ hơn

nó tùy từng ngày ấy..nếu bạn có tiền bạn mua vps về chơi theo kiểu hình kim tự tháp nv ăn dễ hơn
mình làm chơi thôi, chủ yếu làm cho bà chị bà ấy nhanh đến 10k ý mà...... Chứ mấy cái này từ thời seospirit mình ko chơi rồi ^^..

mình làm chơi thôi, chủ yếu làm cho bà chị bà ấy nhanh đến 10k ý mà...... Chứ mấy cái này từ thời seospirit mình ko chơi rồi ^^..
cũng tùy thôi. cái này chủ yếu là paypal nó giả tiền thông qua site này thôi.theo mình nghĩ là nv.chứ việt nam mà chơi bo chắc 1 năm pay 1 lần quá cái này lâu nhưng pay vẫn ổn định

là sao bạn, mình chưa hiểu lắm, chơi theo kiểu vps là sao?
vps hiểu nôm na nó là 1 cái máy tính ảo online trên 24.24 dải địa chỉ ip hoàn toàn vs máy tính mình hiện tại.dù có tắt máy nhưng vps vẫn hoạt động. teamview điều khiển máy ng` khác ntn thì vps sử dụng nó như vậy

vậy là 1 máy ảo chạy 24/24 khác ip với máy mình đang sử dụng, chạy 2 acc dùng teamview điểu khiển máy ảo làm 1 lúc 2 máy, mình hiểu nôm na vậy đúng k bạn?

vậy là 1 máy ảo chạy 24/24 khác ip với máy mình đang sử dụng, chạy 2 acc dùng teamview điểu khiển máy ảo làm 1 lúc 2 máy, mình hiểu nôm na vậy đúng k bạn?
sử dụng máy ảo như kiểu là dùng teamview ^^!

à thế mình tận dụng 2 máy ở cty với 1 máy ở nhà làm có vẻ được đấy nhỉ, về nhà mở máy tính bật teamview làm 1 lúc 3 máy :)

Tin vui cho các bạn hôm nay, sau 2 tuần khắc phục sự cố mất staff của site khiến cho công ty không làm việc thì hôm nay, vấn đề đã được khắc phục, công ty đã dần tung ra quảng cáo và mọi việc đã trở lại bình thường. các bạn nhớ check và xem quảng cáo hôm nay nha. mọi thứ trở lại bình thường rồi đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,236
Latest member
bihorcouture

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week