installoffers.hasoffers.com SCAM anh em tránh ra nha

Reactions
4
MR
0.000
thằng này nợ hẹn paid cho mình 3 tuần nay , giờ trở mặt không paid, nói chung là kêu mình cheat nhưng ko có bằng chứng, đăng bài này mong anh em tránh xa nó ra, và hỏi xem có ai biết cách tố cáo net nó lên các nhà quảng cáo không !

có thằng cu trên fb bán net,show proof 1k net này xong bảo bán mình 100$, mình éo mua, tự đi reg, 30p sau dc approve send nó cái ảnh, mặt ngắn tún:))

Net này lúc trước là Installoffers. Lập ra khoảng cuối tháng 8,lấy info India,nhưng thật ra là của 1 cậu nào đó ở Việt Nam...Hi vọng ae chung tay tìm ra info thèn Việt Nam đó....Nó scam chắc được khối tiền con Magic Rush+ Opera . Giờ nó chuyển qua domain hasoffers để lừa tiếp newbie :) Thời gian đầu paid rất tốt,nhưng thanh toán bằng nhiều tên paypal cá nhân khác nhau. Sau xong đó sẽ gửi tranh chấp Paypal. Mình chỉ hi vọng kiếm được cái info thèn Việt Nam chủ cái Net này để cho nó 1 bài học

:V thật ra là net này pay tốt... do các thánh băm ghê quá... nên giờ nó scam luôn :D... mình paid dc gần 100 củ r đây :3

Mình cũng đã nghĩ từ lâu,phải chăng có 1 hội chuyên lập net vn ra để lừa tình rồi bán.

có proof thì show nhé, cứ clone vào bốc phét mãi thế
Thánh clone vào nâng bi đây rồi, đây cũng 3 tuần bị scam từ Installoffer nhé
:D... chào 2 bạn Trẻ Trâu... FB của mình đây nhé :https://www.facebook.com/tronglk123
muốn học hỏi thì qua bái sư mình dạy cho cách suy đoán ng nhé :D
Học cách ngồi nghe đi....
Nâng cái quần què :3

:D... chào 2 bạn Trẻ Trâu... FB của mình đây nhé :https://www.facebook.com/tronglk123
muốn học hỏi thì qua bái sư mình dạy cho cách suy đoán ng nhé :D
Học cách ngồi nghe đi....
Nâng cái quần què :3

bàn phím mình liệt cmn phím f12 ko mình cũng có proof pay 1 tỷ của net dkm.hasoffer.net
còn làm dc có thế thì cũng chả bằng 1 cái tool auto lead của tôi =))

bàn phím mình liệt cmn phím f12 ko mình cũng có proof pay 1 tỷ của net dkm.hasoffer.net
còn làm dc có thế thì cũng chả bằng 1 cái tool auto lead của tôi =))
cho e hỏi anh dùng info gì với bank gì a ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,516
174,800
Latest member
SUPPORTED

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week