Help intoffers.com đã scam

hoainam91

Senior
Reactions
224
MR
0.102
tình hình là mình rảnh quá chẳng bít làm gì nên đăng ký 1 acc intoffers ngày 25-8 để chiến thử nghe nói nó uy tín và check PTS nhanh lắm,ban đầu mình vô làm đc 3 cái PTS xong bữa sau nó cộng đc 0,3$ liền,bữa sau vô làm thêm 8 cái PTS nữa, ngày sau login vô thấy đc 1$ bấm liền withraw điền email pp vào,nghe nói nó pay 11h pm Việt Nam,chờ hoài chờ mãi mà nó chẳng pay,từ ngày 28 tới giờ,login vô thì nó báo thế này

nên h mình lập topic này để anh em cẩn thận

Trước mình cũng chơi trang này, không gian lận gì cả, nhưng lúc rút tiền về cũng bị thông báo như của bạn :(. Thế là bỏ luôn

Trước mình cũng chơi trang này, không gian lận gì cả, nhưng lúc rút tiền về cũng bị thông báo như của bạn :(. Thế là bỏ luôn
k gian lận j cả,hay nó cấm VN rùi giống thằng 20dollars2surf

có chít choát gì hok chứ nó vẫn uy tín mà
như đã nói ở trên mình k bao giờ cheat cả,khi tạo acc xong mình vô click vài cái PTC xong vô làm PTS tới khi pay

site này scam chắc luôn, mới hum bữa làm thử signup 1 cái có 0.1 pay thử coi trả hok, ai zè hum sau zô thấy để nguyên chư " cheater " to đùng

đúng là newbie, có hiểu chữ cheater to đùng vãi tổ ra ko mà kêu là scam, các site off hiếm khi scam lắm, nó chỉ chém acc mạnh hay ko, newbie và pro khác nhau ở chỗ biết cách pay hay ko thôi... Thôi, cứ up bài này lên, cứ cho là no scam đi, ít người làm, càng tốt :binhsua95:

đúng là newbie, có hiểu chữ cheater to đùng vãi tổ ra ko mà kêu là scam, các site off hiếm khi scam lắm, nó chỉ chém acc mạnh hay ko, newbie và pro khác nhau ở chỗ biết cách pay hay ko thôi... Thôi, cứ up bài này lên, cứ cho là no scam đi, ít người làm, càng tốt :binhsua95:
Chuẩn k cần chỉnh :))
Mình vẫn đc site này pay rầm rầm ;))
Cả mấy site off kia nữa, mà mấy người mình chỉ bị ban nick :))

Chắc tại cậu đổi IP vs lại clear cookie nên nó cho là cheater . Trang này dễ baned nick lắm

Tớ cũng bị lock một lần rồi , nhưng sau một hồi thương thuyết nó đã unlock , hôm nay lại bị lock chắc do quit và sáng hôm sau log lại thế là bị coi là cheater , tớ đang gửi yêu cầu đến support , hy vọng nó unlock , bọn này khó tính nhưg cũng hiểu lý lẽ lắm , chắc ko sao đâu :)

Bạn mail lại cho nó.Nói vài câu đại khái như Why do you cancel my acc? I'm not a cheater...
Rồi đợi 2,3 ngày nó trả lời là lại chơi bình thường.Site này nó quản lý mất dạy lắm.Mem nào ko biết bỏ luôn acc thì phí.$1 chứ $0.1 thì cũng là công sức mình bỏ ra mà :D
Good luck!

bác tham gia mmo bao lâu rồi mà to miệng thế,t không phải newbie đâu nhé.bác có nhìn thấy hình t đưa ra k,có chữ cheater nào k?.ở đây t chỉ nêu ra vấn đề cho anh em thảo luận thôi,bác đừng vô đây mà này nọ

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week