Suggest [Introduction] BlueStacks Manager - Free RRS tool for offer

file backup chỉ load lên thôi à bác ko có chuyển sang blue à bác, tắt backup mở blue thì vẫn file cũ bình thường nó ko có bung backup vô blue hã pro
Khi bạn chọn backup và ấn Start thì nó sẽ load backup đó và mở bluestack ngay lập tức cho bạn nhé. File vẫn giữ nguyên để bạn làm offer. Khi bạn làm xong offer cho backup đó thì bạn xóa backup đó đi luôn. Khỏi cần clean làm gì cho mệt.

Khi bạn chọn backup và ấn Start thì nó sẽ load backup đó và mở bluestack ngay lập tức cho bạn nhé. File vẫn giữ nguyên để bạn làm offer. Khi bạn làm xong offer cho backup đó thì bạn xóa backup đó đi luôn. Khỏi cần clean làm gì cho mệt.
vậy tức phải coppy file backup lưu lại khi load xong thì xóa file backup và coppy file backup đã lưu để load lại hã pro

bạn nên viết tool RRS như của cậu gmailsever ấy, quá đỉnh
Mình viết tool free nên cũng không thể so sánh được với tool dịch vụ của bạn ấy được :)
Với lại mình đâu có giỏi như cậu ấy :)

tool dùng khá ổn, với mình chỉ cần vậy là đủ dùng rồi. Cảm ơn bạn đã free cho ae.

Mình test thử bằng bstweatker 3.12. Sau khi restore lại thì chỉ device id với model là giữ nguyên, còn lại là thay đổi. Ko biết tool này nó change kiểu gì nữa. Hic.có cách nào khắc phục ko pro?

Mình test thử bằng bstweatker 3.12. Sau khi restore lại thì chỉ device id với model là giữ nguyên, còn lại là thay đổi. Ko biết tool này nó change kiểu gì nữa. Hic.có cách nào khắc phục ko pro?
Bạn phải test bằng Tapjoy chứ cái BST đâu phải dùng để tést info :D

Mình thấy nó change đc hết ID,IMEI, Name,... mà. còn gì nữa. hichic. B biết tool nào change full ko?
Nó ko change đc serial, wifi mac, nhà mạng...vv cậu à, tool free thì cũng nhiều nhưng đa số change đc cái này thì mất cái kia, muốn change full thì dùng tool thương mại như tinsoft với xchanger đó cậu :D

BlueStack Manager phiên bản mới.
Chưa test qua phát nào. Các bạn download và test qua giúp mình.

File nén bao gồm:
- BM cho BS Super Changer
- BM cho xChanger
- xChanger

Các bạn vào http://mmosoft.cf/BM để download nhé

Last edited:
Lỗi hơi nhiều, đa số là do ko full stop hoàn toàn đc blue và adb.
Cơ mà nhìn sơ thấy 2 bả cho bs và xchanger chả có gì khác nhau mà nhĩ

Lỗi hơi nhiều, đa số là do ko full stop hoàn toàn đc blue và adb.
Cơ mà nhìn sơ thấy 2 bả cho bs và xchanger chả có gì khác nhau mà nhĩ
Tại sao lại không full stop được bluestack?

Hai bản tương đương nhau, chỉ có một chút khác biệt nho nhỏ.

Thỉnh thoảng gặp lỗi ạccess is denied khi start backup phải khởi động lại mới start được mặc dù đã run as administrator hy vọng team có thể fix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week