Matrix Invest shares! worldwide-sharing - Cho dep PZ đã có proof

Status
Not open for further replies.

nana209

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mịa không biết thằng lày là thằng lào mà mặt dày thế, mình cũng tức lây. Éo hiểu gì về invest shares mà cũng bày đặt tuyển ref tùm lum. Vãi đ

Lại một bợn nữa...anh em họ hàng với bợn GATO đó hả bạn.....:)):))

Cái invest share này có gì ko hiểu bạn...giải thích giúp mình với anh em forum hiểu với hỉ...méc cười quá :)):))...nản....
PTU, Offer, Aff,...hay gì khó phải đầu tư học hỏi ah bạn...nản..cái loại HIYP với Invest...khó lắm ah cậu...:)):));))
Cậu ở đâu vào phán mấy câu nản hỉ....:(:(:(

trangex1

Banned
Reactions
190
MR
0.000
cậu nghĩ là tôi rảnh để đi chấp với loại trẻ trâu như cậu à :)). Thử tìm cả forum hay Google xem đã bao giờ tôi đi tuyển ref hay 3 cái linh tinh chưa mà lộng ngôn vậy. CHSHD à :)
chính vì không tuyển ref và chẳng hiểu gì mà thích phát biểu. Trứng đòi khôn hơn vịt . Giỏi thì tuyển ref đi , Còn ko dám thì im cái miệng vào . Trẻ trâu còn hơn cái thằng ăn cháo đá bát. Ngu mà nguy hiểm

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.487
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
chính vì không tuyển ref và chẳng hiểu gì mà thích phát biểu. Trứng đòi khôn hơn vịt . Giỏi thì tuyển ref đi , Còn ko dám thì im cái miệng vào . Trẻ trâu còn hơn cái thằng ăn cháo đá bát. Ngu mà nguy hiểm
Vậy cậu chắc cậu hiểu hết mọi thứ à ? Cậu luôn cho cậu là vịt còn mọi người là trứng hết à, về soi gương lại đi, CDSHT CMN rồi đấy :))

Vậy cậu chắc cậu hiểu hết mọi thứ à ? Cậu luôn cho cậu là vịt còn mọi người là trứng hết à, về soi gương lại đi, CDSHT CMN rồi đấy :))
ngu thì im đi. Mày dám nói thì có dám làm ko ??? 14-10 1 site mới như tao nói. Mày sẽ làm upline và RCB 75% như mày nói chứ?

ngu thì im đi. Mày dám nói thì có dám làm ko ??? 14-10 1 site mới như tao nói. Mày sẽ làm upline và RCB 75% như mày nói chứ?

ko việc gì phải cà cuống thế đâu, lộ hết bản chất đấy :D
Xem lại dòng màu đỏ và quote lại nhé:

Thử tìm cả forum hay Google xem đã bao giờ tôi đi tuyển ref hay 3 cái linh tinh chưa mà lộng ngôn vậy. CHSHD à

Last edited by a moderator:

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
mấy a nana209, luxubushops ...... theo mình k chơi thì thôi vào trong này chửi nhau như thế mất hay mất hình ảnh.mình k chơi thì thôi chửi nhau làm gì.
xin lỗi trc 2 anh mong 2 anh bỏ qua cho vì nói thế.

Last edited by a moderator:
Next Proof :

mấy a nana209, luxubushops ...... theo mình k chơi thì thôi vào trong này chửi nhau như thế mất hay mất hình ảnh.mình k chơi thì thôi chửi nhau làm gì.
Bạn tìm cả forum và google xem mình đã chửi nhau với ai bao giờ chưa ?
Cuốc sống đã cho thấy những người thích mở miêng nói người khác ngu thì chưa chắc đã hơn đc ai :)

ko trách cậu...:)):))...cái loại GATO vậy có nhịn ko chửi ko đc cậu ơi....cậu hay anh em ai vào topic này đọc lại từ trên xuống dưới coi sao.....vào nhà người khác chọc phá hoài vậy ko chửi mới lạ......mà cái thứ GATO ko chửi ko đc....người khác nc thì mình ko chửi như vậy mất văn hóa lắm cậu ơi....mình nói bợn GATO trangex này ở topic trước của mình rồi......ko ưa thì biến giúp...mà cái thứ GATO là hén rứa....cái thói ko bỏ đc cậu ơi......

kid12114

Senior
Reactions
161
MR
0.000
nói thật mấy thể loại này phải tìm hiểu trước time nó chay để vừa chạy thì lao theo ngay còn hy vọng có ăn chứ nó chạy rồi mà bạn tuyển thì hơi nguy hiểm đấy, chạy chừng 4 5 tiếng rồi còn tuyển ref nữa thì thấy hơi phiêu

Bạn tìm cả forum và google xem mình đã chửi nhau với ai bao giờ chưa ?
Cuốc sống đã cho thấy những người thích mở miêng nói người khác ngu thì chưa chắc đã hơn đc ai :)

Cái thứ GATO này hén rứa cậu....đừng rảnh chửi lộn mệt óc lắm cậu...cầng chửi độ GATO của nó càng lên....mục đích của bợn trangex là vô phá topic tuyển ref của mình thôi.....thấy mình mở topic tuyển ref invest là ghanh ghét...nản.....
Topic trước của mình ai đọc qua sẽ biết cũng y như thế này....bợn trangex vô phá thôi rồi lun.....cái thứ GATO hén rứa...còn mình chưa bao giờ thù vặt vào lại topic bợn GATO này phá cả......
Cái thứ GATO đừng rảnh chửi mất công cậu..
Còn topic mình tuyển ai thích chiến ko thôi...mình thì mình vẫn chơi bt thôi..;))
Thanks cậu ủng hộ nhé...;));))

vanthanh

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Mặt tốt thì chưa nghĩ đến, chứ nói về tính bảo thủ, tính hiếu thắng, lý sự cùn, phát dại cắn người thì của con trang sex thì thôi rồi, forum này đa số ai cũng biết.

Mặt tốt thì chưa nghĩ đến, chứ nói về tính bảo thủ, tính hiếu thắng, lý sự cùn, phát dại cắn người thì của con trang sex thì thôi rồi, forum này đa số ai cũng biết.

Bợn GATO trangex này pro quá rồi cậu ơi...:)):))....trên forum này ai chưa biết mới lạ......;));))....nó ko cắn ngườiii chịu ko đc....chuẩn bị xong site này mình làm topic nữa để bợn này vào thể hiện bản năng GATO của mình, để bợn thể hiện hết khả năng của mình chứ.....:binhsua90:...nản...mình đã ko đụng chạm rồi chứ phải...bợn này cứ thích vào chọc phá.....pó trim

Tình hình site này mình chiến đã thu hồi vốn và có lời chưa tới nữa ngày........share đang còn lãi chưa max......tối nay chắc phải thức nguyên đêm canh me with thôi....kaka.............update proof anh em xem đi nhá.............anh em nào đã âm thầm :)):)):)) theo mình từ đầu thì cũng đã có lời.....:binhsua112: kaka.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,994
176,478
Latest member
789win5vip

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week