SCAM invest-style - invest-style.com

Status
Not open for further replies.

một site của nó nữa đây. family-bank.com
euroinv có vẻ chiến đc, các bác nhỉ

Thật ko hiểu nổi . Site 7 ngày mà có 10 acc active và ko thấy withdraw . Loimuonnoi sao biết mà vào chơi vậy ?

Started Jul 10, 2012
Running days 7
Total accounts 34
Active accounts 10
Total deposited $ 222.00
Visitors online 7
Members online 1

Trang này như một trang test :))

ghi 7 ngày vậy chứ sáng hôm wa thấy mới ra, check thử thấy site của thằng admin bệnh này, tưởng site sắp hot, dep thử 10$ xem sao:binhsua10:

Sao thằng admin này làm site nào là site ấy lượng đầu tư nhiều thế nhỉ ?

vì mấy site của nó nhìn rất đã mắt, design đẹp, ssl, goldcoderscript lisened.
với lại thằng này đã làm nhiều site trước đó.
các site trước đây chưa có site nào scam sau 1 2 ngày.
thế là đợt này mọi người cũng tưởng vậy, dep 1 ngày đầu chắc ko sao.
ai ngờ thằng admin nó tính hay quá, lời 30k$ ôm chạy luôn:D

Nếu 4,5 site của nó ra hôm nay mà sống được trên 5 ngày thì lần sau tiếp tục chơi web thằng này , coi như vụ geniusroi.biz là nó phởn lên nên scam . Còn dưới 3 hay 2 ngày thì anh em cạch mặt , hiểu ý đồ thằng này. Trong lịch sử các web của nó , nó toàn scam sau vài ngày

Còn một điều chắc chắn cái thằng admin này thuộc loại cố tình scam !

đúng, nếu cố tình scam kiểu asteral và geniusroi thì nó quá ngu và bị điên, chẳng ai biết thằng điên sẽ làm gì, nên cạch luôn:binhsua49:

Anh em nghĩ xem nếu hôm nay nó bỏ chút tiền ra làm 10 site . Mai nó scam hết , mỗi site trung bình nó kiếm đc 30k$ thì nó sẽ được 300.000$ .

Hy vọng mình lo xa quá :))

Anh em nghĩ xem nếu hôm nay nó bỏ chút tiền ra làm 10 site . Mai nó scam hết , mỗi site trung bình nó kiếm đc 30k$ thì nó sẽ được 300.000$ .

Hy vọng mình lo xa quá :))

chắc mình phải học thiết kế web để làm mới dc. làm 1 ngày mà sống dc mấy năm.khỏe gà....

Thôi đúng rồi , có khi mình phát hiện ra ip của nó nên nó định làm 1 phát rồi đổi ip khác đây mà . Có khi mai ngày kia nó scam hết . Hơn 10 site , kiếm 500000$ đủ mua cái biệt thự bên mỹ

Xong phim :))

Thôi đúng rồi , có khi mình phát hiện ra ip của nó nên nó định làm 1 phát rồi đổi ip khác đây mà . Có khi mai ngày kia nó scam hết . Hơn 10 site , kiếm 500000$ đủ mua cái biệt thự bên mỹ

Xong phim :))
Bác phán vậy thì anh em chuẩn bị tinh thần thôi! mỗi anh em biếu nó 10$, mai nó lại đổi IP thì lại thành thằng admin khác, lại làm thêm 10 site nữa, ôi VC!:m020:

Hình như chúng ta hơi lạc chủ đề.... Đang thảo luận về thằng host chứ không thảo luận về cháu này thì phải @@
Được đến đâu cứ đến.. nói chung là anh em phải cẩn thận với thằng host này.... Không nên tham

nhận 100$ LR cho ads admin chuyển trực tiếp đến acc lr.
thế này là thế nào hả anh vinh - nếu thế mình hưởng chọn 100 $ hay là mình phải lấy tiền đó đầu tư - đó là tiền quảng cáo à

Bác phán vậy thì anh em chuẩn bị tinh thần thôi! mỗi anh em biếu nó 10$, mai nó lại đổi IP thì lại thành thằng admin khác, lại làm thêm 10 site nữa, ôi VC!:m020:

10$ đã tốt . Rât nhiều anh em thấy mấy site của thằng này mới ra khá tốt nên cho cả cục tiền vào các site đó . Chẳng may giả thiết nó chuẩn bị scam hết 10 site này là thật thì .............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week