SCAM Investforia - Investforia.com

Status
Not open for further replies.
proof cuối cùng mai chắc là là trả gốc :D :

PAYING

Thanh toán instant tiếp theo:

Withdrawal processed, Batch number: 104512446

Date: 7/24/2012 5:16 PM
Batch: 104512446
From Account: U5087536 (Invest Foria LTD)
Amount: $4.59
Memo: Withdraw to GoldVote.Org from Invest Foria LTD

Date: 7/25/2012 8:02 AM
Batch: 104579536
Amount: $0.56
Memo: Withdraw to thanhnamltn from Invest Foria LTD

Thank you.

Chắc ta sẽ là người đầu tiên được trả gốc , người thứ 2 có lẽ là anh locthiennguyen ;)) . Tối nay 10h hóng proof :D . Không ngờ em nó sống dai thế .... biết thế quất cmn vài trăm cho bõ :(

hoangbac

Chắc ta sẽ là người đầu tiên được trả gốc , người thứ 2 có lẽ là anh locthiennguyen ;)) . Tối nay 10h hóng proof :D . Không ngờ em nó sống dai thế .... biết thế quất cmn vài trăm cho bõ :(

nó là company mà bác, kinh doanh đủ các kiểu, nó còn lâu mới chết. chu kì công ty thì sống ít nhất là 1 năm rùi mới bắt đầu có vấn đề. bác dep mạnh tay vào,:binhsua172:

dạo này PZ không chơi với HYIP làm cho hàng loạt các trang scam mà khởi đầu là SilverStructure. Chắc là PZ hold tiền của các admin HYIP này làm cho dòng tiền bị ảnh hưởng đáng kể.

giỡn hay thiệt thế nhĩ pending a

tớ hết plan từ tối hôm qua nhưng nó ko trả tiền gốc:))

STP payments are not instant. We will process it within 24 hours
pendinh mẹ nó rồi chán vãi ...

chắc scam rùi, hôm nay vào chat support, mà chẳng thấy đứa nào trả lời :m003:

Last edited by a moderator:
có rút bằng STP đâu mà nó ghi STP nhĩ hãm vãi ....

có rút bằng STP đâu mà nó ghi STP nhĩ hãm vãi ....

nó do lỗi site, hôm trước t cũng bị như vậy, rút LR nhưng tự nhiên lại nhảy ra STP, nhưng sau vài h được nó trả tiền, còn hôm nay thì không biết thế nào, chắc là đi rùi, vì support cũng đi hết rùi

Chắc nó không muốn trả tiền gốc cho mem ;)) , lỗi đúng thời điểm này là chủ ý rồi :D

Chắc nó không muốn trả tiền gốc cho mem ;)) , lỗi đúng thời điểm này là chủ ý rồi :D

nó do lỗi site, hôm trước t cũng bị như vậy, rút LR nhưng tự nhiên lại nhảy ra STP, nhưng sau vài h được nó trả tiền, còn hôm nay thì không biết thế nào, chắc là đi rùi, vì support cũng đi hết rùi

có thể nó sắp ra đi rồi. nếu ko scam thì trong vòng vài ngày tới nó phải trả cho các mem đầu tư đầu tiên vào site một số tiền ko nhỏ. mà ko biết các mem có dep lại ko (như mình là mình phắn):))

Mình vừa rút, vẫn được nè
----------------------------------
Date: 7/25/2012 10:56 AM

Batch: 104599417
Amount: $1.68
Memo: Withdraw to ..... from Invest Foria LTD

Thank you.

Người đầu tiên phải nói là mình, ko phải chỉ ở VN và Global luôn, là 1 trong những người đầu tiên nhất. Deposit của mình hết hạn vào khoảng 6h chiều hôm qua. Mình cũng không để ý, giờ log vào account ko thấy có profit, Account Balance = 0, Active Deposit = 0, tá hỏa tưởng account mình bị lỗi gì hay thằng admin thù gì mình mà xóa active deposit đi. Lên đây thấy a e lùm xùm mới nhớ ra là plan đã hết hạn từ hôm qua và principal ko được return như plan của nó. Vụ này to rồi đây, chắc nó scam luôn áp lực trả lại principal lớn quá và investor sẽ khó chấp nhận việc không được trả principal. Buồn cho 1 downline của mình vừa thấy dep hôm qua :(

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week