SCAM Investsuccess - Investsuccess.biz

có đôi lời muốn tâm sự với ae sau vụ investsuccess.biz : ( mình biết ae mất rất nhiều :( )

1. bác rua thấy proof dep 400 sao ko thấy proof with 400 nhỉ . :)) còn đại ka này nữa killerodian(nick ở mmo4me) biệt danh masterhyip ( dịch ra là ngài hyip =)) ) dep 900 được 945 sao ko rút, mà reinvest 945 tiếp vậy đại ka. ( chắc yêu admin) :)) v.v....còn nhiều đại ka nữa, hay rình bên hyipzoom, thấy loimuonnoi phán site gì là cứ ý như rằng để sẵn cục tiền phang zo vậy, mà toàn 900 --> 1000$ ko, chả thèm để ý đến ai =))

p/s1: chơi hyip 1 day mà có những người cơ hội như thế này "bu" theo thì đừng hỏi tại sao lại ăn Scam sớm nha ae :m064:

2. loimuonnoi ơi, cậu lập ra hyipzoom như vậy cho newbine là rất tốt, nhưng cậu đã ko biết cách quản lí nó, để cho nhiều kẻ cơ hội rình mò lợi dụng....và dĩ nhiên thay vì giúp newbine thì ngược lại cậu đã làm cho họ mất tiền hơn...( ngay cả cậu cũng bị "dính chưởng", thấy cậu bị "tạch" thằng investsuccess.biz cũng nhiều nhỉ :( )

p/s2: bản chất hyip trước sau gì cũng Scam (dù cho admin có up tín đến đâu) và thời gian scam sớm hay muộn chính do các cậu quyết định, vì vậy càng ít kẻ cơ hội ( muốn đánh nhanh ăn nhanh ko quan tâm đến ai) thì hyip sẽ càng sống dai, ngược lại càng nhiều kẻ cơ hội thì số ngày sống của hyip sẽ càng rút ngắn. :m064:

Cảm ơn ae đã đọc.

Bác trên nói hay ghê, zoom có phải loimuonnoi lập đâu@@
Thứ 2 nữa là loimuonoi đã cảnh báo về thằng này 1-2 ngày trước khi nó CAM rồi bác =))

p/s2: bản chất hyip trước sau gì cũng Scam (dù cho admin có up tín đến đâu) và thời gian scam sớm hay muộn chính do các cậu quyết định, vì vậy càng ít kẻ cơ hội ( muốn đánh nhanh ăn nhanh ko quan tâm đến ai) thì hyip sẽ càng sống dai, ngược lại càng nhiều kẻ cơ hội thì số ngày sống của hyip sẽ càng rút ngắn.
câu này chưa đúng lắm
FF toàn đại gia dep vài K vẫn sống nhăn răng đó thôi.

có đôi lời muốn tâm sự với ae sau vụ investsuccess.biz : ( mình biết ae mất rất nhiều :( )

1. bác rua thấy proof dep 400 sao ko thấy proof with 400 nhỉ . :)) còn đại ka này nữa killerodian(nick ở mmo4me) biệt danh masterhyip ( dịch ra là ngài hyip =)) ) dep 900 được 945 sao ko rút, mà reinvest 945 tiếp vậy đại ka. ( chắc yêu admin) :)) v.v....còn nhiều đại ka nữa, hay rình bên hyipzoom, thấy loimuonnoi phán site gì là cứ ý như rằng để sẵn cục tiền phang zo vậy, mà toàn 900 --> 1000$ ko, chả thèm để ý đến ai =))

p/s1: chơi hyip 1 day mà có những người cơ hội như thế này "bu" theo thì đừng hỏi tại sao lại ăn Scam sớm nha ae :m064:

2. loimuonnoi ơi, cậu lập ra hyipzoom như vậy cho newbine là rất tốt, nhưng cậu đã ko biết cách quản lí nó, để cho nhiều kẻ cơ hội rình mò lợi dụng....và dĩ nhiên thay vì giúp newbine thì ngược lại cậu đã làm cho họ mất tiền hơn...( ngay cả cậu cũng bị "dính chưởng", thấy cậu bị "tạch" thằng investsuccess.biz cũng nhiều nhỉ :( )

p/s2: bản chất hyip trước sau gì cũng Scam (dù cho admin có up tín đến đâu) và thời gian scam sớm hay muộn chính do các cậu quyết định, vì vậy càng ít kẻ cơ hội ( muốn đánh nhanh ăn nhanh ko quan tâm đến ai) thì hyip sẽ càng sống dai, ngược lại càng nhiều kẻ cơ hội thì số ngày sống của hyip sẽ càng rút ngắn. :m064:

Cảm ơn ae đã đọc.
bác chỉ thấy cái bề nổi của nó thôi ;))

bề chìm còn nhiều cái hay lắm :m131:

bề gì thì tớ đều biết rõ, đừng thấy nick vậy mà tưởng lầm, số ngày chơi hyip của tớ ko hơn cậu thì thôi, chứ ko bao giờ thua cậu đâu.:)

ngay cả loimuonnoi cũng vậy, tớ chơi hyip trước khi loimuonnoi biết tới hyip kìa. :)

cảm ơn cậu chia sẽ.
mình đâu có nhìn nick đâu, biết cái bề chìm mà comment vậy thì lạ nhỉ :binhsua163:

Site này thằng lmn nó đã kêu nghỉ trước khi scam 2 ngày rồi mà mấy chú có nghe đâu. Mình nghe nó nên đã nghỉ và thoát scam!

xin lỗi mấy cậu nha, hi..hi...từ nay tớ ko cho ng đó mượn nick nữa đâu và cũng ko vào box hyip nữa đâu...hi..hi..^^

MOD close đi nó scam rồi. Lúc nó PR mạnh anh em nghỉ thì ko nghỉ cố mà theo chết thì phải chịu

Trong xã hội này, đặc biệt là mmo thật giả lẫn lộn không biết đâu mà lần....ko check cẩn thận cứ đi theo người khác có ngày ăn đòn.
Có câu này luôn luôn đúng " Ko có ai là kẻ thù vĩnh viễn, ko có ai là bạn mãi mãi chỉ có lợi ích là mãi mãi "

site này nhiều ông bay khá to đấy , đoán được 1 phần của amin mà vẫn lỗ khoảng 20$ , đen úa:binhsua39:

Last edited by a moderator:
uhm, bữa trước thấy nó chơi kiểu đó giống gần scam rồi, mà nghĩ chắc nó cũng ráng sống hơn 10 ngày để khỏi mất uy tín, ai dè đc có 5 - 6 ngày bạc :binhsua38::binhsua39:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week