Tutorial iOS auto kiếm 1 - 2$ /day

theone

Junior
Reactions
89
MR
0.038
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mình hướng dẫn các bạn bài về ios mặc dù có thể kiếm k được bao nhiêu nhưng chắc cũng tàm tạm đủ tiền điện.Cơ bản mình hướng dẫn k cần bán hay mua gì nên có gì thì mình viết hết ở đây các bạn đừng PM mình hỏi thêm vì còn nhiều việc các bạn chịu khó đọc thì sẽ làm được thôi
I.Điều kiện
1.iOS 7 jailbreak iOS 6 jailbreak chắc cũng được nhưng mình up lên 7 rồi nên k có điều kiện test​
2.Victim app-trailers​
3.paypal,e-mail,... để nhận tiền hoặc gift card​
II.Cách chơi
Cách chơi thì cũng đơn giản như chơi các app khác có 1 điều khác là apptrailer nó cho bạn xem quảng cáo để bạn nhận điểm thưởng vì vậy sẽ k lo hết app để tải như 1 số app khác ngày nào các bạn cũng có video để xem.​
Nhưng ở đây mình share các bạn cách để xem video nhanh hơn mức bình thường.Nếu như bình thường các bạn phải bỏ ra ít thì cũng tầm 30s - 1p để xem 1 video thì ở đây tùy thuộc vào mạng của bạn nếu nhanh thì tầm 3 - 4s là xong 1 video​
Để làm được như trên các bạn cần 1 tool trên cydia có tên là Fastforward

Sau khi load về xong thì các bạn cấu hình nó như sau nha
Vào trong app chọn enable với app​

Vào trong setting chọn speed tầm 10 - 15 thôi đừng chọn cao quá cao thì nhanh hơn nhưng cái gì cũng có 2 mặt của nó chọn mức này mạng ở VN cũng load không kịp rồi

Giờ đến lượt chiến để hiện video và app thì cũng như các app ios khác các bạn cần phải fake ip bằng vpn hoặc bằng cách gì cao siêu nữa mình k biết mình thì hay dùng vpn còn vpn thì có vài loại free cũng có trả phí cũng có ví dụ 1 vài loại là HMA , VPN Express , VPN oneclick, ... các bạn google 1 lúc ra ngay ấy mà
1.Load app chọn như trong hình đợi vài giây

2.chọn tiếp cái video nào +5 point ( sau này có thể là +3) nhưng nhớ là nó có màu xanh ở cái point đấy thì nó mới cho các bạn xem hết lần này đến lần khác

3.Tiếp đến là chọn như trong hình và tận hưởng.

4.Xem xong nó cộng point cho bạn bạn nhấn ok rồi lại lặp lại bước 3

Vì thao tác nó khá là đơn giản nên nếu muốn tự động hóa quá trình làm các bạn có thể tìm cái tool auto touch (ios 7) để cho quá trình chạy tự động.Cái này mình k hướng dẫn thêm vì nó cũng đơn giản với người chịu khó.
Lưu ý : các bạn nếu giờ mới chơi thì làm đặt lệnh lần đầu hình như phải chờ 1 ngày.Sau đó thì sau 60s bạn sẽ được paid
Cùng 1 điều nữa các bạn cheat vừa phải đừng nên chơi mạnh tay vì nếu các bạn để auto làm liên tục đặt lệnh liên tục nó sẽ đưa tài khoản của bạn vào dạng nghi ngờ có thể k paid cho bạn nữa
Cuối cùng xin chúc các bạn kiếm đủ tiền trà đá mua quà cho mẹ,vợ,ng yêu bạn gái trong ngày 8/3 sắp tới.Và tôn trọng bài viết của mình đừng pm hỏi những vấn đề trong bài viết mình đã chỉ rất rõ rồi

Proof

cái này giả lập trên pc đc ko thớt

về cơ bản mình k biết có ios giả lập k ?

ios 5 tìm app thì thấy có 2 app. 1 cái là xem ảnh còn 1 cái phải mất phí. hix

Fastforward tool này trên cydia cậu ah.không phải trên itune
thank. vừa đọc kỹ lại + goo. hóa ra JB rồi mới cài đc cydia. hix
hôm mua máy kêu nó JB cho nó kêu JB thì nó ko bảo hành :(
nhọ. !!!

Fastforward tool này trên cydia cậu ah.không phải trên itune
app - trailer gom nhung app nao thot , chi em 1 app di

sao mình tại app trailer k dc nhĩ . yêu cầu acc itune US , nhưng khi log vào dow thì vẫn k dc

help không tìm thấy AppTrailers trên iphone ios 6

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week