Ask IOS giờ có app nào pay ngay không các bác!

Vinhqn

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Em đang nhòm ngó một nguồn ios, chủ yếu là ip 5/6 ;)
Ngày khoảng trên dưới chục con. Nhục cái là thời gian lưu máy lại không khi nào quá 24h,có khi được 2-4 tiếng... Em thì đang tập chơi Fma nên biết mỗi thằng này nhưng nó phải qua 24h mới đổi gift được:mad::mad:
Nay vác nỗi băn khoăn này nên đây hỏi các bác xem có cách gì ăn được cái app nào pay luôn ko!
Thanks các bác :D

Ngay cho nó vuông. Máy cầm đồ bác ạ :D
đù. vẫn còn cố kiếm trác chút đỉnh trước khi máy về vs chủ hả. gặp đúng thằng cũng chơi offer đi cầm máy nó lead sạch hết off r thì nhọ :D

appdown pay cũng tốt mà

1 thiết bị ios đăng nhập tối đa mấy cái iclod các bác
mỗi lần đăng nhập 1 cái thôi chứ mấy còn thoát cái này đăng nhập cái cái thì tẹt ga

vẫn có app pay trong vòng 24h có điều là đủ điểm không thôi. mình không có nhiều ios chứ có thì tha hồ ăn
Hix, em định kiếm chác tí lúc khách nó cắm máy ở đấy thôi. Nhiều nhất là tầm chiều, 3-4 tiếng trước giờ quay số ý ;)
Vậy nên em muốn cày con app nào trong chừng đó thời gian, ăn 1-2$ máy là hạnh phích lắm rồi :D
Thằng Fma thì qua đêm mới pay được nên em ko cày máy khách được ạ.

đù. vẫn còn cố kiếm trác chút đỉnh trước khi máy về vs chủ hả. gặp đúng thằng cũng chơi offer đi cầm máy nó lead sạch hết off r thì nhọ :D
Toàn dân chơi sang chảnh ngày ngủ, chiều thả lô đêm đi bay thôi bác ơi. Téo có lọ mọ tập tành kiếm ăn từng $ lẻ như em ạ :rolleyes:

Cái Appdown em tải về máy, sao cái con app đầu tiên tải về chạy cả h đồng nó ko cộng point để mở khoá một loạt app phía sau nhỉ? Hay tại máy em đang cài Fma rồi thì ko chơi được thằng ADown này!
Thằng Appdown này em ưng cái bụng vì nó có kiểu cộng tổng point ngay trên đầu, nhìn qua là biết nếu tải hết app là có bnhiu xiền :p

Cái Appdown em tải về máy, sao cái con app đầu tiên tải về chạy cả h đồng nó ko cộng point để mở khoá một loạt app phía sau nhỉ? Hay tại máy em đang cài Fma rồi thì ko chơi được thằng ADown này!
Thằng Appdown này em ưng cái bụng vì nó có kiểu cộng tổng point ngay trên đầu, nhìn qua là biết nếu tải hết app là có bnhiu xiền :p
Bác dùng IP VN hay Us?
Em có 1 cái Ip thôi! :))
Chỉ em chơi cái Fma cái!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week