SCAM IP VICTIM : 27.73.199.14 SCAM

Status
Not open for further replies.
Xác nhận bạn thớt bị fake sdt nhé :D . vn_love đó là mình đã scam thớt ( đùa tí thôi mà ) =)) . 2 bác nên nhịn nhau đừng tranh cãi nhé :p

mình cũng chả rảnh. mà đôi có tiếp với loại đó. nhờ vụ bị fake sdt đó 350LR nên mình mới khôn ra. và hôm nay lại fake sms nên mới k bị scam 1k code. đời có ăn có trả. phúc chưa chắc đã là tốt. họa chưa chắc đã là xấu

@nguy3ntrungkien: thích report thì cứ việc, chỉ sợ nick bạn ra đảo trước cả mình thôi.

nick 2010 bị fake yh scam 350 LR => NGU
vu khống ex để vớt vát lại tiền bh => NGUY HIỂM

@nguy3ntrungkien: thích report thì cứ việc, chỉ sợ nick bạn ra đảo trước cả mình thôi.

nick 2010 bị fake yh scam 350 LR => NGU
vu khống ex để vớt vát lại tiền bh => NGUY HIỂM
2 bác nên kiềm chế lại 1 chút đi, dĩ hoà vi quý... mỗi người nhường nhau 1 tí chả ai thiệt cả còn cứ cương cho thật cứng thì tất cả sẽ cùng đớn đau thôi. Các cậu thích đấu võ mồm cứ việc đấu qua PM, làm ơn đừng bash nhau ở chỗ công cộng này, không đẹp chút nào. Cảm Ơn 2 Bạn

Cái này là ip của USB 3G viettel nhé các bác.
@hoangngoc ngoài lề chút anh có thể đoi avata đi đc ko ạ thực sự là e cũng hay gặp a và mỗi lần thấy a là e vội kéo thật nhanh để ko phải nhìn thấy ava của a. Thực sự là nó rất đau mắt.

Last edited:
thế có khi là 1 thằng đấy để mình đưa proof EAB send direct cho VCB bằng ibanking lên. :D

thế có khi là 1 thằng đấy để mình đưa proof EAB send direct cho VCB bằng ibanking lên. :D

Ghê thật, SCAM ngày càng quá đáng thật, bác cũng hay, để ý được cái TMCP Đông Á đó =))

các bạn không để ý giọng điệu của thằng bị cho là Scamer này có vẻ rất khác không? đảm bảo nó đang chơi sỏ chủ thớt thôi !:D

rồi vụ này không có mod nào vào xử lí sao...thấy hom qua tới giờ rồi @legialoc ...

thằng scam cậu khá ngu =)) Nhìn vào là biết ngay đây là TK VCB vì VCB hình như nó làm stk theo mã vùng mấy số đầu nhìn là biết ngay

IP này ko thấy ở forum!

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097