IP Việt chiến CPI

haily91tb

Junior
Reactions
9
MR
0.000
chào các bác. em mới vào chiến CPI, các bác cho em hỏi là giờ có phần mềm nào fake ip Việt để chiến CPI không ạ., Em có dùng qua con Pure vpn nhưng không khả thi, do chỉ có 1 dãy IP cố định. VIP72 với HMA em chưa có điều kiện thử nên không biết iprange của nó có rộng không ạ. Mong các bác chỉ giáo giúp em ạ, thank all

Cost per install . Dùng SSH xem :D

nhưng SSH Việt khó kiếm quá các bác ạ. scan cả ngày dc 2k nhưng check fresh còn dc 10-50 con thôi ạ
mua sim 3g nhé bác

chính vì thế nên bị band acc bác ạ. em chưa dùng HMA với VIP72 nên không biết ip nó có thay đổi 2 cái đầu k nữa
yên tâm nha bạn VIP72 và HMA thì ko phải xoắn nó có rất nhiều dải khác nhau nhưng ko có của VN nhé hiếm lắm :D giống như bạn chả bjo dùng IP Lào để làm offer vậy

Net việt khó nhai cũng một phần là do không có ip.scan ip việt nam thì cao lắm Ngày được 500 live nhưng chết trong vòng vài tiếng.sau một ngày còn không tới 200 thì lấy đâu ra và chạy click.

rứa thì chụi vì , ip cực hiếm luôn

sao Dcom VT mình đổi ip khác hẳn luôn mà...đâu có bị trùng 2 dãy đầu...

Tùy vùng thôi bạn.bữa mình dùng 3g điện thoại sim vina.lúc đầu nó cũng nhảy nhiều dãi ip khác nhau.nhưng bữa bay nó nhảy 2 số cuối thôi.mà link tracking của net bây giờ 3g nhai không nỗi.dù nó nhảy ip khác nhưng vẫn click ảo.chỉ những con non incent bị.còn incent thì bình thường.một số trường hợp link tracking non incent dùng 3g không vào được off lun.mình đổi dns trên máy tính thì vào được nhưng toàn dính click ảo.mà trong khi đó incent lại bình thường

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back