IP vnpt tự thay đổi mãi , các bác vào giúp em

Snow

Hero
Verified
Reactions
496
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Em đang sài gói vnpt 165k/month , vấn đề là ip có ngày thì là 113.170.xxx.xxx , có ngày thì 113.182.xxx.xxx , cứ như thế này thì log vào mấy ví online thì rất là nguy hiểm , các bác nào có cách khắc phục thì chỉ em với :binhsua136:

nhà em gói cước này mới tăng lên 187k/1 tháng, ip ở việt nam là động, resert modem là thành ip khác, không làm j được đâu bác

tuỳ vào gói cước bạn sử dụng nhé
hoặc bạn có thể mua riêng ip tĩnh của nhà mạng
chứ bt thì nhà mạng sẽ cấp cho người dùng là ip động muốn ip tĩnh thì phải mua
còn cách khắc phục thì proxy HMA SHH cũng là 1 cách
mà yên tâm đi log vào ví mà ip khắc nó sẽ gửi code về mail bảo bạn kick hoạt thôi
và đa phần ví online bây giờ nhận dạng theo máy nhé có nút check đó xem kĩ thì thấy

Em đang sài gói vnpt 165k/month , vấn đề là ip có ngày thì là 113.170.xxx.xxx , có ngày thì 113.182.xxx.xxx , cứ như thế này thì log vào mấy ví online thì rất là nguy hiểm , các bác nào có cách khắc phục thì chỉ em với :binhsua136:
Tắt modem đi bật lên lại là thành IP khác, IP động mà chứ có phải IP tĩnh đâu. Mà cái ví online thì nó thừa biết VN dùng IP động. PP ta đi tùm lum tùm la chỗ login vào chả vấn đề gì

tháng trước cũng bị giống vậy, bị nặng vào buổi chiều tối, gọi bảo trì 7 lần - bảo trì xong ok nhưng chỉ được 1 ngày là bị lại. tức quá bỏ phế luôn .(mình nghi là do ngoài trạm thiết bị quá cũ vì khi nhân viên bảo trì vào chẳng thấy làm gì ngoài lệnh "ping google.com -t" rồi cầm phone lên gọi đi đâu đó ,rồi đứng lên bảo ok rồi. nhưng chỉ được 1 ngày lại như củ) đang định chuyển qua fpt xài.

Hình như mấy hôm nay bị gì đó. Mình để im k bật tắt modem vẫn đổi ip.
Tốt nhất vd như PM thì chuyển qua namecard đi, còn mấy ví thì ksao đâu. Nó biết vn mà

thường thường nó đổi 2 số cuối của em thôi , còn 2 số đầu ko bao giờ đổi , lúc thằng kia xuống sữa mạng là bị luôn :binhsua136: ko bik log vào paypal , wmz ,pm có sao ko nữa

thường thường nó đổi 2 số cuối của em thôi , còn 2 số đầu ko bao giờ đổi , lúc thằng kia xuống sữa mạng là bị luôn :binhsua136: ko bik log vào paypal , wmz ,pm có sao ko nữa
không sao đâu!!! đừng có lo. log thoải mái!!!! mình IP từ TPHCM reset modem thành Hà Nội! từ IPS VNPT sang MOBIFONE rồi qua VINAPHONE lun

quan trọng là 2 số đầu của mấy bác có bị đổi hay ko kia xxx.xxx đầu đó :binhsua136:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week