iphone 5 bị dính icloud

magicblue

Senior
Reactions
64
MR
0.001
chào các bác tình hình là em có con máy iphone 5 bị dính cloud do ông chú mua hàng sách tay mua đi bán lại, lúc mua thì vẫn dùng bình thường rồi ổng lên 5s cho em con 5 này restore lại máy thế là dính icloud ở màn hình active. em có hỏi bọn cửa hàng bán lại máy cho ông chú em thì họ bảo mua lại của người dùng cũng không nhớ được ai bán lên bây giờ phải đắp chăn em nó ở nhà. có bác nào trên này có cách nào để gỡ em nó hoặc liên hộ với bọn apple us gỡ hộ em con này không, em xin cảm ơn và hậu tạ :(

thôi xog . cho làm máy nghe nhạc đc ko cậu , đc thì bán mình
con 5 này là bị bọn ăn cắp nó trôm về rồi bán . ko có tk icould thì ...

thôi xog . cho làm máy nghe nhạc đc ko cậu , đc thì bán mình
con 5 này là bị bọn ăn cắp nó trôm về rồi bán . ko có tk icould thì ...
mình có tìm đọc thì hiện giờ chỉ có 4 là làm ipod thôi còn từ 4s trở lên không làm được đành đắp chăn thêm thời gian nữa thôi vì máy ông chú cho bán đi cũng tiếc :(

mình có tìm đọc thì hiện giờ chỉ có 4 là làm ipod thôi còn từ 4s trở lên không làm được đành đắp chăn thêm thời gian nữa thôi vì máy ông chú cho bán đi cũng tiếc :(
Bán lại cho mình giá mềm mềm chút mình mua bạn , về gỡ cũng tốn nên để lại cho mình với nha :)

mình có hỏi vài chỗ thì người ta bảo mở phần cứng nhưng để lại máy tầm 10 ngày cũng lo :D
để phần cứng nó thay đồ rồi kêu không sửa đc cũng thế , mua code cho khỏe , không mua được bán máy cho mình nhé

đợi hết hợp đồng 2 năm nhá , rồi mua code của nhà mạng đấy , máy này chắc chắn là ăn cắp hoặc chưa hết hợp đồng của nhà mạng đã bán

Chưa chắc là hàng ăn cắp nha bạn , người bán ít khi giao luôn tk iCloud cho cửa hàng lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom