Iphone 6 - Nếu đây là thực tế

Mình quá mê mẩn với hình ảnh conver của Iphone 6 thời gian vừa qua

Nếu như sản phẩm thực tế mà giống với picture thì chắc chắn Iphone 6 sẽ ko có đối thử cạnh tranh rồi hihihi :D

Quá đẹp phải ko các bạn?

vtnoxg

Màn hình tầm 4.2 hoặc 4.5 inch là ok rồi , chủ yếu cái tràn tràn đó Apple làm được ko kìa :p
làm màn nhìn thế khó lắm hơn nữa dễ gây hại màn hình, va đập 1 phát là coai như xong vì ko có khung bảo vệ với lại người sử dùng cũng cầm cảm thấy cấn tay vì làm màn kiểu này ko bo đc cạnh 2 bên gốc, mình dùng đt dưới 4.5 cầm chẳng đc phải 5in trở lên vì mục đích là game chứ nghe gọi nt toàn dùng đập đá máy 4.5in đổ lại chơi game ko đc, mà chắc bản này ko ra đc đâu đẹp thì đẹp tính khả thi ko tốt cầm đt thế này sẽ có cảm giác cấn tay và dễ hư màn

Hihi , cái này là siêu màn hình , có viền nhưng cực kì mỏng :p
cái này bản dựng ko viền luôn nha bạn, chửa đủ trình mà làm viền cực mỏng đến đổ ko thấy đâu, mình nói thật viền tầm sky A870 hay G2 là ngon lắm rồi viền mỏng hơn rất ko khả thi và cũng dễ hại màn hình vì trong quá trình sử dụng sẽ có va chạm

làm màn nhìn thế khó lắm hơn nữa dễ gây hại màn hình, va đập 1 phát là coai như xong vì ko có khung bảo vệ với lại người sử dùng cũng cầm cảm thấy cấn tay vì làm màn kiểu này ko bo đc cạnh 2 bên gốc, mình dùng đt dưới 4.5 cầm chẳng đc phải 5in trở lên vì mục đích là game chứ nghe gọi nt toàn dùng đập đá máy 4.5in đổ lại chơi game ko đc, mà chắc bản này ko ra đc đâu đẹp thì đẹp tính khả thi ko tốt cầm đt thế này sẽ có cảm giác cấn tay và dễ hư màn

Khó thì ko khó , nhưng chủ yếu là người tiêu dùng có chịu chi hay ko thôi , nếu Apple làm bằng chất liệu " thủy tinh kim loại " thì mọi vấn đề bạn nêu ra đều đc giải quyết , nhưng chắc chắn giá thành sản phẩm sẽ cao hơn nhiều :D

ủa nghe nói chính thức sẽ có 2 phiên bản là 4.8inch và 5.5inch, màn hình chất liệu mới, design kiểu edge-to-edge (kéo dài hết 2 biên). Nó đã là sự thật còn nếu j nữa. Bác chỉ cần tích cóp đủ tiền để hốt thôi:D

ủa nghe nói chính thức sẽ có 2 phiên bản là 4.8inch và 5.5inch, màn hình chất liệu mới, design kiểu edge-to-edge (kéo dài hết 2 biên). Nó đã là sự thật còn nếu j nữa. Bác chỉ cần tích cóp đủ tiền để hốt thôi:D
đây cũng chỉ là tin đồn và là bản dựng của bê thứ 2 ko phải của apple @@ hiện tại apple chưa công bố gì về IP 6 cả

từ khi cầm con note thì không bao giờ nghĩ tới dùng iphone nữa. trừ khi iphone lên cỡ 5" :D mình không phải fan ss cơ mà yêu note cmnr

Khi nào nó ra sản phẩm chính thức thì biết chứ bây giờ chưa chắc ăn đâu!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week