New IPUS - Dịch vụ treo máy kiếm tiền mới

cái này chỉ là bản beta, mà beta là không có tiền, họ chỉ cho treo soft để thấy giao diện của soft chính thức là như vậy (theo email IPUS gửi cho mình là như thế)

cái này chỉ là bản beta, mà beta là không có tiền, họ chỉ cho treo soft để thấy giao diện của soft chính thức là như vậy (theo email IPUS gửi cho mình là như thế)
đờ cờ mờ thế là lại bị troll à...thốn vãi

Số tiền treo được trong bản beta sẽ được cộng vào khi ra mắt bản chính thức. Thế nên là cứ treo đi nhé. :)
Mình treo 2 ngày rùi mà mới đc có 0.24$. Hic. Hay tại máy mình cùi bắp

sao mà nó đỏ hết cái bánh tròn đó là không thấy lên $ nữa nhỉ, quái lạ thật

treo 9 tiếng đc hơn 2$.
mà hình như tắt đi thì thời gian bị tụt thì phải
vừa mở thấy thời gian còn 7h với 1,59$ :confused:

đợi nó ra bản chính thức nó sẽ cộng tiền hy vọng là thế ! đang treo thử có 10 vps . được cái ăn ít hơn coingenaration nhưng mà ko phải reg nhiều account . cứ 1 account mà táng min 50$ thì vài ngày là pay] được

Mấy bác cho em hỏi, 1 IP sài nhiều máy được không vậy :D. hiện em có tầm 3 máy, mà ko biết trùng ip có sao ko., nghe nói 1 máy 1 điạ chỉ mac mà ko biết IP trùng có sao không nữa, vậy có phải là cheat ko :(

thì cứ sử dụng 3 máy đi nhưng IP ra ngoài chỉ là một và nó tính điểm account đó thôi nhá

treo máy thôi

Hiện tại nó chưa cập nhật tiền trên trang web , tôi không hiểu bạn lấy hình này ở đâu ??? chắc chỉnh sửa ảnh hã

thì cứ sử dụng 3 máy đi nhưng IP ra ngoài chỉ là một và nó tính điểm account đó thôi nhá

là sao bác, vậy là không treo 3 máy 3 acc được à, chỉ được treo 1 acc 3 máy 1 ip. nó cộng điểm vào Acc đó hả bác

là sao bác, vậy là không treo 3 máy 3 acc được à, chỉ được treo 1 acc 3 máy 1 ip. nó cộng điểm vào Acc đó hả bác

tất nhiên rồi,bạn muốn cho 3 account 3 IP thì phải 3 mạng khác nhau là VNPT ,Viettel,FPT nhé

sao mà nó đỏ hết cái bánh tròn đó là không thấy lên $ nữa nhỉ, quái lạ thật
phải có reset lại lúc đầu mình chạy thì tiền nó mới lên bạn à đang contact nó

Số tiền treo được trong bản beta sẽ được cộng vào khi ra mắt bản chính thức. Thế nên là cứ treo đi nhé. :)
Mình treo 2 ngày rùi mà mới đc có 0.24$. Hic. Hay tại máy mình cùi bắp
Treo 2 ngày rồi mà bật lại máy thì tiền nó lại giảm từ 4.4$ -->0.88$ không hiểu sao? Tiền beta còn reset thế này thì cộng sao @@

tắt đi rồi bật soft lên tiền lên nhanh vl, nó ghi earn 7 day đấy, là số tiền kiếm đc trong tuần đấy,đấy là số tiền chúng ta có trong soft, nói chung ko rành lắm:(

hình này không edit nhé thật luôn hehe

Attachments

• money in IPUS.jpg
    money in IPUS.jpg
    113.6 KB · Views: 28

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member