New IPUS - Dịch vụ treo máy kiếm tiền mới

Điều 1 chỉ đúng về mặt lý thuyết, tức là được phép log 1 acc / nhiều computer. Nhưng đọc FAQ item cuối cùng nó nói như sau:

Tức là hiện tại nó vẫn chưa thể thống kê 1 acc / nhiều máy, nên mỗi 1 máy thì phải log 1 acc riêng =.=
nếu vậy một máy một account à nãn

nếu vậy một máy một account à nãn

Thầy nào có 80 máy kia thì reg acc cũng mệt mỏi :v. Mà hwa gửi support thì nó kêu gỡ đi cài lại, cài lại xong my earning vẫn là zero. Bực thật.

Thầy nào có 80 máy kia thì reg acc cũng mệt mỏi :v. Mà hwa gửi support thì nó kêu gỡ đi cài lại, cài lại xong my earning vẫn là zero. Bực thật.

kì vậy máy tôi có bị sao đâu ??? bạn thử cài lại win coi sao ??? có khi nó hư win tôi 1 năm cài lại chục lần win luôn đó

Thôi đi ông cụ à. K lầm thì nó dùng resource của máy để tạo ra bitcoin đấy :)

vậy hã tạo ra bitcoin ông mơ đi mà nó tự tạo resource nữa ??? nói chung treo đi đừng suy nghĩ lung tung nữa đến khi rút xong là OK

Last edited:
chuẩn bị up ngày mới hơn 12$

Ko hiểu................................

Vàng người ta đào hết rồi, giờ đào chỉ còn đất thôi ấy mà :v

Nhân tiện, cái IPU của mình vẫn zero, dù đã gỡ và re-install. Chắc quit thằng này thôi :3

Vàng người ta đào hết rồi, giờ đào chỉ còn đất thôi ấy mà :v

Nhân tiện, cái IPU của mình vẫn zero, dù đã gỡ và re-install. Chắc quit thằng này thôi :3

cài lại win đi ông ?

$12.21 số tiền hiện tại tôi có

cho mình hỏi làm thế nào có thể cho dk ảnh vào trong chữ kí nhỉ

dùng phần mềm thêm chữ kí vào ảnh thôi còn phần mềm nào hỏi các lão trong forum này

Thằng này nó cam ref đó bạn, mình có gần 100 ref mà ko lên đc 1 đô từ ref, nản bỏ rơi ẻm bữa giờ

Last edited:
Thằng này nó cam ref đó bạn, mình có gần 100 ref mà ko lên đc 1 đô từ ref, nản bỏ rơi ẻm bữa giờ

thế à đang cày thằng này đợi 50$ thử xem rút về được ko ?

nó cho 1$ là mừng rồi chứ thành viên nó đăng kí đâu tăng thêm tiền ông à

Nói chi ông đến 102 refs đi chăng nữa chỉ 1$

chuẩn bị lên ngày mới

chuẩn bị lên ngày mới
tiền từ ref về 5$ 1 ngày, mà total earning vẫn 1$. Nó mới update bản mới bảo sau 12h sẽ tăng tiền từ ref lại bình thường mà 2 ngày rồi ko thấy ji :)). 2 tuần trở lại ko hề có 1 proof nào xuất hiện. Khả năng muốn scam zoai ;))

nó cho 1$ là mừng rồi chứ thành viên nó đăng kí đâu tăng thêm tiền ông à

Nói chi ông đến 102 refs đi chăng nữa chỉ 1$

đã nói ông cài lại win đi trời

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week