Solved Ít nhất 15tr cho ai làm đc

khanhsk

Senior
Reactions
184
MR
0.000
Chat with me via Skype
cờ bạc haiz.. có một bà chủ để to nhất nhì TP HCM từng nói với đám đệ tử rằng : "Tụi bay đừng có chơi cái trò này, tao từng đem bàn thờ nhà người ta về làm bàn cầu thì bàn thờ nhà tụi bay cũng có thể..."
:eek::eek::eek::eek::eek:

gj4cm0y3u3m

Junior
Reactions
102
MR
0.002
Phần mềm sửa tin nhắn có đó, thằng bạn mình đánh 100 điểm lô mà còn bị sửa thành 1 điểm trong tin nhắn của cả 2 máy, đề thì 500k thành 5k.

gamedola

Hero
Reactions
462
MR
1.080
Follow me on Facebook
Tình hình là cách đây 2 năm đã từng xuất hiện phần mềm này
http://www.baomoi.com/Xuat-hien-thiet-bi-gian-lan-lo-de/76/7728787.epi
Vậy ai có khả năng làm lại được vui lòng ibox cho mình
Yêu cầu :chỉ cần sửa đc tin nhắn của 2 điện thoại
Thưởng nóng 5tr cho ai giới thiệu đc mình mua đc phần mềm này ,giao dịch qua trung gian ,hoặc gặp mặt trực tiếp
trò này có từ năm 2002 rồi pác ơi,cuộc gọi ghi âm luôn...còn bây giơ chơi trò này xong tới lãnh tiền là ăn dao,búa liền tức khắc:confused:

tui nói thật ghi ấm ko hề có như vậy đâu chỉ có là nó cắt ghép thôi còn Âm thành giọng nói qua Đt nó chỉnh lại = soft đc mà, còn việc đổi cả Tin Nhắn thì thánh ah mà nó làm đc :)
có thể nhà cậu bị lừa do ko để ý thôi, nó ghi âm lại dùng soft cắt ghép rồi lưu lại đt thôi
không phải đổi tin nhắn.mà nó cài đặt vd:xổ số xong lúc 4h30 trong máy bạn sẽ có tin nhắn số nó đánh được gửi tới lúc 3h30 chẳng hạn và máy của bạn cũng có tin gửi trả lại như vậy:p:p

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
Làm đc thì cũng tới tay thớt đâu :p cái ông làm ổng chơi luôn, 1 ngày là trúng 15 củ rồi :D

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
Nơi bán phần mềm gian lận lô đề: Hà Nội

Cục Cảnh sát phòng chống tội phạm công nghệ cao, Bộ Công An

Địa chỉ: 47 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Email: [email protected]
Điện thoại: 069.21161

:D tới giao tiền và có ngay và lun-:D

vboyhn

Junior
Reactions
48
MR
0.001
Nó hiển thị theo giờ điện thoại bạn nhé. Mình vừa test xong. Chắc s3 cũng nên đập đi à?
tin hay ko tùy bạn bạn ko tin lập topic để a-e vote mình với bạn cá vài $ chơi :)
bảo đảm bạn chắc trừ bạn ra chẳng ai bị như vậy, bản thân mình dùng 2 fone đa số là dùng 1280 gắg sim 1 cái chơi game và đt chơi game mình thường cài giờ lệch ko đúng giờ thật, nhưng khi nhắn tin với ai nó đều hiển thị giờ thật mà ko hiển thị theo giờ trên đt :)

Reactions
2,103
MR
0.000
VKL, tinh vi, lắm trò vãi :))))) Bọn chủ lô chủ đề nó mà biết thằng nào bố láo kiểu này thì đừng hỏi tại sao nước biển lại mặn :))))
Vậy hoy đi nha
cho mình hỏi cái "hoy hoy" này là xuất phát từ đâu vậy, lên fb thấy chúng nó cứ hoy đi nha o_O

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook

saiigo

Senior
Reactions
358
MR
0.001
Cái chính là ko có ch đó bạn. Nếu cái đấy xảy ra trên pc mình còn tin
Cái chính là mình làm được thì mình mới nói. Mình không phải loại thích nói gì thì nói, bất kể đúng sai, cái nào mình nói sai mình sẽ nhận, cái nào mình nói đúng thì mọi người không tin cũng được, miễn mình biết mình đúng là được. Cách đơn giản và chẳng cần tốn tiền đó là bạn khóa máy lại, để tầm 2-3 ngày rồi mở lên xem những tin nhắn gửi đến lúc đó nó ghi giờ nào. Mình rất ít khi kiểm tra máy nên cứ để máy hết pin tắt nguồn hoài, khi mở lên nếu giờ hệ điều hành không đổi thì tin nhắn dù được gửi từ hôm trước nó vẫn hiện giờ mà nó vào được máy mình, còn giờ hệ điều hành mà bị trả về giờ mặc định của máy thì tin nhắn sẽ hiển thị giờ mặc định đó. Mình từng xài qua rất nhiều loại máy rồi chứ không phải chỉ 1 loại (nokia, blackberry, sony, samsung, chỉ có IP thì mình chưa xài tới, mượn người khác vọc thì nhiều.^^.) và cái nào cũng đều như vậy, không lẽ cả đống máy đó của mình trùng hợp lại có chung 1 bệnh? Có trùng hợp đến đâu cũng không thể trùng đến cả chục cái máy như vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week