• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer iZTear và sockcheap vào đây!

Status
Not open for further replies.

thaikhanghn

Hero
Verified
Reactions
2,018
MR
24.018
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tôi k hề nói là tôi bảo có tùy chọn đó mà là tôi giải thích ý thằng seller nhé
bạn đọc kỹ hộ lại thằng seller nó có nói là mất câu hỏi bí mật không mà dám bảo nó k nhớ câu hỏi bí mật
còn ai nguy hiểm thì tự biết thôi

đây này cậu ơi

lytuanvt

Senior
Reactions
214
MR
0.021
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com

đây này cậu ơi

Bạn Cố tình không hiểu à
Cái đó ý nó nói là lấy bằng thông tin tài khoản nhưng trong quá trình lập tài khoản bắt phải điền D.O.B
cái này khả nằng điền bừa gần như là chắc chắn

chứ k đề cập gì đến nhớ hay k nhớ câu hỏi bí mật

cnn1269

Banned
Reactions
109
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
mem mới cũng vô hóng xem ntn. :P

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
conan đã vào đến mmo nơi nào có anh ấy nơi đó có giết ng, bắt cốc, khủng bố =))

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Dự là có 10 chai làm event và được xem mặt 1 bác scam chăng ?
Chuyện vẫn chưa kết thúc, hãy đón xem trong phần tiếp theo được phát sóng tại MMO4ME :D

buitrungnhan

Senior
Reactions
135
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
chuyện 1 thằng mở dịch vụ mà khách khàng than phiền thì quanh co thôi , doanh nghiệp việt nam thiếu gì mấy thằng như thế ~ ~ mà các bác cứ phải quẩy thế :) thiệt hại thế nào để thằng dịch vụ nó đền cho thằng khách hàng , xong thì coi như 1 thẻ vàng :)) scam đâu :)) chưa thấy thằng nào bị bắt vì tội có dấu hiệu lừa đảo cả , chỉ bắt về tội có hành vi lừa đảo thôi ~ ~

trannamhoang

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Như vậy có thể thấy iZTear nói là không add mail phụ, vậy là cậu ta dùng câu hỏi bí mật (tạm tin như vậy), nhưng ở đây cậu ta lại nói là không nhớ câu hỏi bí mật:

Seller có nhớ câu hỏi bí mật nhé, xem kĩ lại cái hình mà seller quote lại của sockscheap là toàn bộ INFOR của acc, iZTear mới bảo là ko nhớ

- Không bảo hành cho VPS mất password, quên passworld.

đây mới là rule bảo hành ACCOUT nhé: http://mmo4me.com/threads/sell-vps-tu-cac-site-lon-gia-re-chat-luong-nhiet-tinh-uy-tin.133609/

Còn 1 thắc mắc nữa là ngay lúc mua xong ko check acc ngay mà phải đợi sang ngày hôm sau mới check, lúc đó có thông báo sai pass cho seller thì lỗi cũng tại sockscheap vì đã có rule ở trên, seller lúc đó có thể viện cớ vào rule mà k bảo hành hay giúp reset pass cho sockscheap nhưng mà cậu ấy vẫn làm giùm :D các bác suy nghĩ giùm tí ạ

Còn 1 khả năng nữa là sockscheap mua acc xong đã vào thay pass liền và sang ngày hôm sau pm seller báo sai pass để nhận 1 acc #

Đứng ở vị trí 1 người mua acc của seller iZTear nói lên những điều này nhé, k sockscheap lại bảo e là clon, clon everywhere nữa lại khổ,

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mọi người bình tĩnh nhé. Mình có thể chứng minh được cậu Thái Khang sai nhé. Mọi người đừng spam comment đợi mình 5 phút mình sẽ up chứng minh của mình lên

dauden

Senior
Reactions
228
MR
0.000
Mọi người bình tĩnh nhé. Mình có thể chứng minh được cậu Thái Khang sai nhé. Mọi người đừng spam comment đợi mình 5 phút mình sẽ up chứng minh của mình lên
Đồng ý với bác này nhé, mình tạo hotmail là add được mail phụ ngay, ko có chuyện nó nói sau 30 ngày đâu nhé, để edit lại rồi up hình lên cho ae thấy

Nếu e là iZTear lừa đảo acc bán cho 1 người # theo lời sockscheap ấy thì sang ngày hôm sau lúc bác sockscheap pm bảo k vào đc account e sẽ bảo là "cứ theo rule, ai bảo k check acc ngay từ lúc mua, giờ cậu đổi pass thì s mình biết đc ==> KO BẢO HÀNH" lúc đó sockscheap có thể nói gì đc chứ, mà seller vẫn reset pass giùm và dẫn tới hậu quả này s :D, nói gì thì nói, lỗi ngay từ đầu thuộc về buyer nhé và người biết suy nghĩ 1 chút thì mọi việc sẽ rõ ràng ngay, đừng vội tin những gì đc post lên

Nếu e là iZTear lừa đảo acc bán cho 1 người # theo lời sockscheap ấy thì sang ngày hôm sau lúc bác sockscheap pm bảo k vào đc account e sẽ bảo là "cứ theo rule, ai bảo k check acc ngay từ lúc mua, giờ cậu đổi pass thì s mình biết đc ==> KO BẢO HÀNH" lúc đó sockscheap có thể nói gì đc chứ, mà seller vẫn reset pass giùm và dẫn tới hậu quả này s :D, nói gì thì nói, lỗi ngay từ đầu thuộc về buyer nhé và người biết suy nghĩ 1 chút thì mọi việc sẽ rõ ràng ngay, đừng vội tin những gì đc post lên
cậu có vẻ tin váo iZTear quá mình ko biết chuyện thế nào, nhưng để bọn họ giải quyết, 10 ng 10 cách nghĩ bạn ah, theo Rule thì quá lộ liểu theo mình nghĩ là thế, ko biết bạn có chuyện gì với sock ko mà thấy bạn thiên về iZTear quá mình ko nói gì chỉ thấy 2 bác ấy nc vl quá @@ 1 ng làm dịch vụ mà hở ra cái là Beep 1 ng thì nóng tính chửi nhau chí chéo vl cho 2 bác ấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,009
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week