jccoin-jccoffice.com Tiền điện tử được bảo trợ bằng vàng của tập đoàn GOLDEN EQUITY

khả năng thanh khoản của JCCOIN thuộc top những coin hiện nay. Thanh khoản 100% ngay tức thời

tháng 1/2017 JCCOINT sẽ bùng nổ tại việt nam, hãy là người đi đầu để có nhiều lợi ích!

Hi vọng sẽ được bùng nổ ở trên các phương tiện thông tin đại chúng như báo Công An, an ninh đời sống, báo thanh niên, tuổi trẻ, pháp luật xã hôi...

Bên nước ngoài giáo sư rất nhiều, nhiều người rất giàu. Nói như vậy ko đồng nghĩa rằng họ nổi tiếng. Ngay cả ở việt nam nhiều người giỏi và giàu chúng ta còn ko biết.
vậy mà bạn biết - hay vãi nồi =))
thế có biết t là ai ko , t sở hữu cả triệu $ kia

Hơn nhau ở chỗ ai lừa được nhiều người hơn :D

Chuẩn cmnr , F1 vào trước thì F2 mua lại , F3 thấy ngon thì nhào vô , dạng kim tự tháp , mấy cái coin rác này chưa đủ tuổi , như Stellar kia còn đứt gánh huống chi coin này :D , suy nghĩ kỹ vào nhé các bạn , 1 được ăn 2 là không thanh khoản được , nhảy cầu

Chuẩn cmnr , F1 vào trước thì F2 mua lại , F3 thấy ngon thì nhào vô , dạng kim tự tháp , mấy cái coin rác này chưa đủ tuổi , như Stellar kia còn đứt gánh huống chi coin này :D , suy nghĩ kỹ vào nhé các bạn , 1 được ăn 2 là không thanh khoản được , nhảy cầu
Ếch ngồi đáy giếng ngồi đó mà phán bừa. Bạn hiểu về đồng coin nầy bao nhiêu mà nói như biết rồi thế! Khi nào chơi đi, nếu như không như giới thiệu rồi hả nói. Chỉ nghe người nầy nói rồi thêm mắn thêm muối vào rồi hùa nhau thôi!

Xin tự giới thiệu mình là tỉ phú ở vn. Hiện mình đang sở hữu 171 tỉ $, là tổng giám đôc của 3 công ty lớn. sắp tới mình sẽ ra măt đồng loihen1987 coin. Mọi người pm mình để nhận được những thông tin nội bộ có giá trị. Mình là người vn nên sẽ ưu tiên làm giàu cho người việt nam. Mục tiêu trong 3 năm tới của mình là làm cho 50% dân số trở thành triệu phú với tiền loihen1987 coin

Xin tự giới thiệu mình là tỉ phú ở vn. Hiện mình đang sở hữu 171 tỉ $, là tổng giám đôc của 3 công ty lớn. sắp tới mình sẽ ra măt đồng loihen1987 coin. Mọi người pm mình để nhận được những thông tin nội bộ có giá trị. Mình là người vn nên sẽ ưu tiên làm giàu cho người việt nam. Mục tiêu trong 3 năm tới của mình là làm cho 50% dân số trở thành triệu phú với tiền loihen1987 coin
Đề nghị mod band nick mấy ông cố tình gây bảo!

Wallet của nó ở đâu vậy các mẹ ơi?

TÔI TIN BẠN =)))))))))))))))))) :D :p :D :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week