Jinglz - Ứng Dụng Xem Video Kiếm Tiền (1 ngày > $5 - $8)

1 nốt nhạc thì thớt up cái proof lên cho nó xôm tụ nào :D
Thật sự mà nói thì mình vừa bâm REDEEM là tiền về ngay lập tức luôn đó bạn, mail báo liền luôn !
Up proof để các bạn tham khảo, nếu siêng canh giờ thì có thể gấp đôi hoặc hơn gấp đôi nha ! Tuỳ theo các bạn siêng hay lười thôi, chứ mình tối qua đến giờ đi nhóm họ với đám cưới nên được nhiêu đây chắc cũng gọi là ok rồi !

sao nó cứ báo tk khoản đã đăng nhập thiết bị khác bác ạ @@

thks bác
Bật VPN mới login được nha bạn !

Bật VPN thì mới đăng ký được bạn ơi, bạn tải VPN Master về, miễn phí và dễ dùng lắm, mình cũng mới tập chơi 2 ngày nay à !
vô đc Zồi :v

Bật VPN mới login được nha bạn !

Bật VPN thì mới đăng ký được bạn ơi, bạn tải VPN Master về, miễn phí và dễ dùng lắm, mình cũng mới tập chơi 2 ngày nay à !
Bật đủ các IP vẫn k log in đc bạn ơi!

iOS là được hết đó bạn, bạn tải VPN Master trên App Store về, sử dụng miễn phí và đơn giản lắm bạn !

cám ơn bạn. mà tháy nhiều cái quá ko biet cái nào , bạn cho mình link cai vpn master voi dc ko?

iOS là được hết đó bạn, bạn tải VPN Master trên App Store về, sử dụng miễn phí và đơn giản lắm bạn !
À log in đc rồi. Mà app này chơi khăm thật, bắt buộc phải nhìn vào màn hình khi xem, không nhìn cái nó báo lỗi ngay!!! Ng nổi tiếng mà chới cái này thì xác định

À log in đc rồi. Mà app này chơi khăm thật, bắt buộc phải nhìn vào màn hình khi xem, không nhìn cái nó báo lỗi ngay!!! Ng nổi tiếng mà chới cái này thì xác định

giúp mình với , mò hoài ko zo dc

:v máy bị hỏng cam trước :v thể nào ko load đc video , nhọ vồn

sau bao lâu thì nó cộng point vậy bợn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week