[JOB]Tuyển 1 nữ đệ tử tại HN.

không có part time nhỉ, mình có đứa bạn có đủ yêu cầu trừ ip. Nhưng sinh viên nên chỉ làm part time được. :D

- Tuổi đời: 20 ~ 28 (Mình già rồi rất ghét tụi teen õng ẹo mà ko đc việc).
- Yêu cầu chưa có gia đình và người iu, đi offline tiệc tùng với khách nhiều nó ghen thì bựa.

bạn nào mà làm lâu dài thì chắc 29t sẽ lấy chồng :))

Con gái đi "ngoại giao" sướng nhé :D :D

Max
không phải ngoại giao mà là " quan hệ "với khách hàng bác ạ :D thấy các bác chém gió vui em cũng nhảy vào :D up top hộ bác tìm được học trò.

không phải ngoại giao mà là " quan hệ "với khách hàng bác ạ :D thấy các bác chém gió vui em cũng nhảy vào :D up top hộ bác tìm được học trò.
Ý m là giao cấu với người ngoại quốc đó

Max

bác nói thế ai đang định làm học trò bác xuân tóc đỏ thi nhau nộp đơn thì làm sao bác ấy nhận hết được, vừa được ăn uống free lại vừa được sướng

không có part time nhỉ, mình có đứa bạn có đủ yêu cầu trừ ip. Nhưng sinh viên nên chỉ làm part time được. :D
Cái nghề này cần có thời gian mà bạn, nếu mà nhận parttime thì thời gian đầu mình ko nhận, ít người mà. Sau training thềm 1 em nữa thì mới cho 2 em part time thay phiên nhau làm đc.

Con gái đi "ngoại giao" sướng nhé :D :D
Max
Uh thì cái này phải đi ngoại giao mà, khách hay mời đi offline giao lưu CLAN hoặc GUILD, đc làm khách mời danh dự suốt cũng vui.

có nhận chuyển giới hem :))
Bạn cứ đi THAILAND về là nhận :D

bạn nào mà làm lâu dài thì chắc 29t sẽ lấy chồng :))
Ko hẳn, nếu ai chấp nhận đc công việc của bạn gái, ko ghen thì ok thôi. Nếu ế thì mình giúp cho. Mình chưa có vợ =))

Đọc tới đọc lui hóa ra cuối cùng là tuyển nhân viên Quan Hệ Đường Miệng
:D

Đọc kỹ job đi bạn, ko dành cho tay mơ. Có năng lực mới làm đc đấy.

Chuyển về đúng box nhé bạn , lưu ý lần sau ko tuyển thành viên hay nhân viên gì bên box chat nha !

Box chat = Relax = Troll cho vui , ko làm việc tại box này !

Thân !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week