Other Job vô hẠn cho anh em mmo4vn

cả forum lắm site thế mà ko ai chịu giúp mình ah

---------- Post added at 04:16 PM ---------- Previous post was at 04:10 PM ----------

lên cao nào

---------- Post added at 04:57 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

lên cao đi nào. nản quá rồi

---------- Post added at 05:29 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

up phát rồi đi về nào

up cho buổi tối nào

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:05 PM ----------

topic này sẽ duy trì cho đến lúc mình ko còn làm cho Bảo Kim nữa anh em nhé, mong mọi người ủng hộ mình

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

upppppppp cho ai chưa biết

upppp cái rồi đi làm

---------- Post added at 07:43 AM ---------- Previous post was at 06:49 AM ----------

doanh số của em tháng này là 10 site mà 3 ngày rồi chưa được cái nào đây, các bạn ủng hộ mình đi

---------- Post added at 08:00 AM ---------- Previous post was at 07:43 AM ----------

lên nào upppppppppppppp

---------- Post added at 08:36 AM ---------- Previous post was at 08:00 AM ----------

lên đi nào, các bác có website bán hàng hay rao vặt linh tinh nào vào ủng hộ em đi nào, em sẽ hậu tạ đàng hoàng

---------- Post added at 08:57 AM ---------- Previous post was at 08:36 AM ----------

lên đi nào

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 08:57 AM ----------

lên cao nào, quả này em thất nghiệp chắc rồi

---------- Post added at 10:09 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

lên nào uppppppppppp

pót tay
cái này mình thấy hơi khó
bạn cố gắng tìm công việc khác đi như làm nhân viên chăm sóc khách hàng của bảo kim cũng được, mà hình như nó chỉ tuyển nữ
mình nghe nói bên ngân lượng đang tuyển nhân viên kinh doanh lương thử việc 5 chai lận. hôm trước mình cũng gửi hồ sơ nhưng mà đợi lâu quá ko thấy gọi. chắc là bằng cử nhân marketing của mình ko đủ yêu cầu. bạn thử gửi hồ sơ bên đó xem có gì lại được. chúc bạn may mắn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week