JSS bị mua lại - chuyển đổi sang profitclicking.com --> đăng nhập thế nào đây?

prohyipvn2010

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Sáng nay vào JSS thấy ngay cái thông tin to tướng:

The time has arrived to step into the future! For months the rumor mill has whispered about the prepared evolution of JustBeenPaid!. With confidence we are thrilled to officially announce the acquisition of JustBeenPaid! by Profit Clicking.

Due to its extensive member base and unprecedented business model, Profit Clicking has taken advantage of a significant opportunity to use retail products and services to enhance the organization’s core.

The retail division opens a world of possibilities to members, including a brand new traffic exchange system, a pay per click marketing network and a cutting-edge contact management and marketing system.

For you, the switchover is simple and what is more important, your accounts are waiting to make the migration. Your downline, current marketing links, packages and user experience is ready for you to complete the process! Simply click on the link below and log in! More instructions will follow.

We appreciate your continued support, participation and patience while we press forward during this transition process. Please stay tuned for our latest updates.

These exciting changes from an extraordinary man mark the end of an era for JustBeenPaid!, and with that the retirement of Frederick Mann. As we embark on a new journey with Profit Clicking at the helm, we wish everyone many more decades of online success.
==========
Nhảy sang trang http://www.profitclicking.com/ thì đăng nhập bằng Acc JSS ko được! Ai biết làm cách nào ko?
Thế là JSS die luôn rồi ak? Mất hết tiền rồi sao? :binhsua75:

Hướng dẫn cách chuyển đổi tài khoản từ jss sang trang mới

Các bạn đăng nhập vào trang mới theo link: http://www.profitclicking.com
sau đó nhấp vào nút login (đăng nhập): các bạn điền ID (ID và pss giống như khi đăng nhập vào trang JSS), sau khi đăng nhập vào rùi, các bạn bổ sung thêm thông tin cá nhân theo hướng dẫn của họ) là ok, nó sẽ thông báo việc chuyển đổi của bạn thành công. giờ thì ngồi xem cách chơi như thế nào, không biết nó có chuyển tiền của mình vào trang mới ko, các bạn thử kiểm tra tiếp.

Upvote 0
bình tĩnh đê
8/22/2012 03:00 CEST: Please note that some of the numbers and totals in the dashboard are not correct. We are working on getting accurate information displayed. Thank you for your patience.

đọc sẽ hiểu. đợi thêm mấy ngày nó chuyển dữ liệu xong là ok. mua lại thì dữ liệu cũ cũng phải dữ nguyên. nếu ko nó tự hiểu nó sẽ thế nào :)

Upvote 0
thế quên member ID phải làm sao hả cậu:binhsua75:

Upvote 0
thông báo chiều hoặc tối nay tất cả sẽ trở lại bình thường trong căn nhà mới của JSS ...:m122:

Upvote 0
thông báo chiều hoặc tối nay tất cả sẽ trở lại bình thường trong căn nhà mới của JSS ...:m122:

giấu cái avatar đi mót. tháng cô hồn ko khéo nó thành ảnh ... (tự hiểu) :m098:

Upvote 0
tháng cô hồn anh em rút hết $ về ủ ở nhà đợi bão tan thôi :m040:
P/s: Có mấy bác hôm trc ném gạch zeek nhìu lắm mà JSS nay đâu kém :m131: trong tương lai ai dám chắc ko phải UI :m066:

Upvote 0
Tháng này chưa qua hết đâu nha bà con, cẩn cận cửa nẻo xem chừng dính vài cú nữa là đi tong. Tìm cái topic [cung co hon] của bác mos lên tiếp đi.

Upvote 0
trời cái thàng náy đúng là tháng cô hồn mà
Khủng hoảng nối tiếp khủng hoảng. JSS có gì chắc nhảy cầu thật rùi :((

Upvote 0
Nó đã sell site thế kia có nghĩa là bỏ con giữa chợ rồi, thằng mua lại site JBP đâu có ngu mà chi trả tiền dùm thằng JBP !

nếu như bạn nói thì vụ này làm mình nhớ tới synbux !
nó cũng bán site, cũng có người mua , thằng chủ mới dụ người ta dep vào 1 đống rùi mở cashout đúng 30 phút rồi cuốn gói luôn :binhsua113:
nghi chủ mới vs cũ là 1:binhsua141:

Upvote 0
Các thánh VN là chúa đoán mò và vẽ Chuyện haizzz Các bác cứ đợi sẽ rỏ ngồi mà phán bừa :| nếu thật sự nó mua lại JSS nó đã đủ khả năng mua JSS thằng JSS chắc cũng phải tính số Tiền hiện tại mem dep vào rồi nếu nó Ko Tính với Chủ Cũ thì chắc chắn 1 điều số tiền đó sẽ mất vì chẳng thằng nào Ngu mà chịu bỏ tiền Trả cho Mem cả khi nó ko đc lợi gì Và nếu JSS nó có tính vào số Tiền Mem dep vào Site để bán luôn wa cho chủ mới thì chủ mới chắc sẽ trả cho mem nếu ko trả cho Mem Thì xem như nó và Mem chẳng còn ràng buộc gì vậy theo các bác nghĩ :| ko còn ràng buộc gì deck thằng nào Ngu lại dep vào 1 site vừa scam mình đúng ko:| Các bác cứ Từ Từ chưa gì đã phán linh tinh chỉ hại tim thôi:D cứ Vui vẻ lên nào:))

Upvote 0
Thông thường chuyển dữ liệu thì nó phải đóng cửa site rồi chuyển chứ nhỉ, ít ai vừa mở cửa vừa chuyển

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week