Matrix JSS chuẩn bị rét tát

Status
Not open for further replies.

SjuNhun

Senior
Reactions
96
MR
0.001
thôi, nó có báo rs là mình thấy hay rồi. Một hình thức scam hợp pháp :)) Nó làm vậy để nó có khả năng duy trì và thêm vốn. 1 vòng pos 81 ngày mà sau ~90 ngày nó mới rs mà nên nói chung là cũng đc rồi. Ai mún dep thì dep ngay từ hum nay là hợp lý nè :D

P/S : nó cứ đều đều vậy thì nó sẽ ko chết sớm đâu, cứ mạnh dạn dep thôi nhưng cần làm thành bảng excel để theo dõi mà rút hay tái mua pos cho khỏi lỗ :D

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
thôi bỏ mịa tôi rầu. 68 pos dính trưởng rầu :((

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype
có ai biết những pos bị dính reset sẽ được hoàn lại tiền theo công thức nào không ? mình dính vài pos mà ko biết nó sẽ hoàn lại bao nhiêu tiền đây :-s

có ai biết những pos bị dính reset sẽ được hoàn lại tiền theo công thức nào không ? mình dính vài pos mà ko biết nó sẽ hoàn lại bao nhiêu tiền đây :-s

dính thì mất và coi như là pos hết hạn, hên xui nó sẽ điền đc vào matrix để lấy lại 60$ ,nhưng chắc phải mấy chục cái mới hên xui dc 1 cái, nói chung là ai có nhìu pos và chưa upgrade thì tranh thủ upgrade để hên thì gỡ lại 1 chút thui.

Reactions
187
MR
0.098
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Hix, xong em rồi, đầu tư chưa kịp rút vốn mà đã bị reset rồi, cầu mong sao cho em đừng có bị thiệt hại nặng nhất. Hoan hô tinh thần chủ thớt đã thông báo cho anh em.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Hix, xong em rồi, đầu tư chưa kịp rút vốn mà đã bị reset rồi, cầu mong sao cho em đừng có bị thiệt hại nặng nhất. Hoan hô tinh thần chủ thớt đã thông báo cho anh em.

nếu đầu tư mà chưa lãi nhiều và chưa with về LR thì yên tâm sẽ dính ít lắm

lần này tài chính jss khó khăn => sẽ bị cover nhiều đây :-<, pos lâu nhất của mình mứoi sống đc có 54 ngày :<, vừa lấy lại vốn :|

hầu như mọi ng mua thêm pos từ chủ nhật đến giờ đều chưa đc cập nhật, có vẻ pos mua sau chủ nhật sẽ ko bị dính vào đợt rs này rồi. Yên tâm dep thêm.

aloemyeu

Banned
Reactions
176
MR
0.034
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
JSS dạo này chán quá. rút tiền mà hóng cả đêm. sụt cân thôi. mà đã hoàn vốn đâu. dính rs nữa. con lạy hồn :(

lancanma

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
không biết sẽ như thế nào sau khi retart nữa.chưa lấy lại vốn. rồi mua po mua ngày thứ 2 vẫn chưa cập nhât,hic'

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week