Matrix JSS chuẩn bị rét tát

Status
Not open for further replies.
NG ta mún chơi lúc nào là quyền của ngta, với lại những thành viên mới bị upline ru rê thì cũng sau rs mới đầu tư, nói chung là rất nhiều trường hợp ko thể chỉ nhìn 1 cách phiến diện là jbp làm gì cũng đúng dc.
Nhiều bác ăn lãi rồi cứ PR hộ JSS, bảo là nó thông báo RS từ 10-4, đến h là đủ 90 ngày rồi, trong khi đó thực chất việc 90 ngày là tính từ ngày RS 25-5 mới đúng ~ j mà JSS PR cho program của nó.
Đó là mới nói vấn đề RS thoj, JSS còn cả tá vấn đề chưa được khắc phục, nhưng nhiều người cứ nhận đc $ là sướng rồi quên luôn là vẫn còn tồn tại 1 số ko ít mem dính phải ~ rắc rối với JSS tới h vẫn chưa đc giải quyết, toàn hên xui bảo liều ăn nhiều.

Nhiều bác ăn lãi rồi cứ PR hộ JSS, bảo là nó thông báo RS từ 10-4, đến h là đủ 90 ngày rồi, trong khi đó thực chất việc 90 ngày là tính từ ngày RS 25-5 mới đúng ~ j mà JSS PR cho program của nó.
Đó là mới nói vấn đề RS thoj, JSS còn cả tá vấn đề chưa được khắc phục, nhưng nhiều người cứ nhận đc $ là sướng rồi quên luôn là vẫn còn tồn tại 1 số ko ít mem dính phải ~ rắc rối với JSS tới h vẫn chưa đc giải quyết, toàn hên xui bảo liều ăn nhiều.

Nói cho cùng ai đi trước thì ăn nhiều , còn người đi sau làm nhiệm vụ hốt rác là đúng thôi ;)) . Thế nó mới có hình thức RT để lấy của người nghèo chia cho người Giàu thôi :)) . Lên anh em nào chậm chân liều , hy sinh là điều dễ hiểu . Mong anh em tỉnh táo trong JSS :))

2 tháng là đủ lãi rồi còn giề :))

lãi gì ko bik, pos thì mới cập nhật đến ngày 16 nhưng lại chia lãi cho ngày 19 . upgrade thì cả tuần ko thấy đâu, tiền thì trừ ngay khi nhấn nút upgrade ........

lãi gì ko bik, pos thì mới cập nhật đến ngày 16 nhưng lại chia lãi cho ngày 19 . upgrade thì cả tuần ko thấy đâu, tiền thì trừ ngay khi nhấn nút upgrade ........

qua đợt rs này k biết nó có khá khấm hơn ko . đang định chơi thằng này mà mỗi bác 1 câu làm nhụt hết cả trí :binhsua28:

Mọi người cho hỏi hiện tại có ai còn đầu tư vô JSS hẻm :binhsua27:

ta.......................................:binhsua27::binhsua27:

Không tốt như ngày xưa thôi ! Chứ đầu tư thì vẫn ngon lắm mà ! Chả sao đâu có tiền thì dep mạnh vào

đánh nhìu thắng lớn pà con hk nên lo vì chỉ sợ có nhà to

mới dep vô mua 24pos, nó sống thì kiếm tí $ uống trà đá còn jss die thì mình mất $ thôi :binhsua06:

ta đếch sợ ret tạc.........................:binhsua76:

1k5 đang chờ đón em JSS vì sợ nhiều post quá nó cho đi hết thì khổ
Chắc chắn là các acc reg lâu bị convert 1/2 số pos rồi, nếu h mua ko ảnh hưởng thì bác nên dep bây h lun đến đó là ăn thêm dc 10 ngày số tiền mới dep.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week