JSS đã trở lại và lợi hại hơn xưa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

jss limit là đúng rồi. mỗi ngày nó chỉ cho rút qua mỗi cổng thanh toán một số lượng $ nhất định. các bác dậy sớm để rút đê. 3 - 4h sáng chắc ok đó :m131:

mai chị e mình rủ nhau dậy sớm rút tiền thôi :binhsua17:

chắc vậy quá!!! :binhsua02::binhsua02: mà nó đừng như ADC là được !!! nó mà ra đi thì đúng là làm mướn trả nợ luôn đó!!!!!!!!!

mọi người ai có proof thì lên các forum DTM MMG TG post đi. có người đầu tư thì mình mới có tiền chứ. :m070:

Kiểu này sao giống ADC quá
Chắc phải cắm auto rút thôi

Auto đi rồi jss nó check ip tưởng ddos nó check lun của id nào ban cả id vẫn ip =))

mọi người ai có proof thì lên các forum DTM MMG TG post đi. có người đầu tư thì mình mới có tiền chứ. :m070:
làm thế này dc nè mấy bác, càng nhiều ng đầu tư thì nó sẽ ổn qua chu kì này đến giữa chu kì sau là ok rồi.

làm thế này dc nè mấy bác, càng nhiều ng đầu tư thì nó sẽ ổn qua chu kì này đến giữa chu kì sau là ok rồi.

tin tốt, ngon lành cành đào nhá anh em, chờ thôi, 1 ngày nữa à :binhsua01:

ôi mừng wa .. em đã vững niềm tin
em nhường cho mấy bác rút trước hết đây
xong pm em để em vào rút nha
kẹt gần 500$ trong BL

sáng mai em canh lúc 5h sáng rồi rút,sáng nay đáng lẽ anh rut được nhưng anh ko rút,để ổn định rồi rút cho khỏi pending :binhsua06:

Tiền cũ chưa về, không dám rút tiếp. Đợi tình hình ổn định rồi rút cho chắc. Cái ticket của mình 19 ngày rồi vẫn không thấy JBP reply gì cả :binhsua04:

Tiền cũ chưa về, không dám rút tiếp. Đợi tình hình ổn định rồi rút cho chắc. Cái ticket của mình 19 ngày rồi vẫn không thấy JBP reply gì cả :binhsua04:

tiền 22 của em chắc cũng như bác rồi. thôi có 20$ nên cũng đỡ :(

Oh yeah, 5ph trước đọc tin này chưa thấy $về, giờ đã có :binhsua03:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week