Matrix JSS đã vào được bình thường

Status
Not open for further replies.
thôi ko cần nôn nóng, cứ từ từ rồi đâu vào đấy.

Chắc nó ko ban IP đâu :|

Mình check rồi . Tiền lãi hôm 3.4 chưa được +
Dạo này các site uy tín bị ddos vãi khoai, sợ thật.

Bạn vào thư mục C:\Windows\System32\drivers\etc có 1 file tên là hosts (không có đuôi). Dùng notepad để sửa (chọn phải chuột để Open with, chọn Notepad, trong Wins Vista và Win 7, các bạn nhớ cho phép quyền ghi – write – tới file này), thêm vào như sau:
194.28.158.212 justbeenpaid.com
Sau đó bác tắt đi rồi save lại là ok.Ko được nữa thì kiểm tra cái DNS xem chuyển về 8.8.8.8 / 8.8.4.4 chưa.
Của mình mạng FPT,lúc sáng sớm vào bình thường,vừa vào lại thì ko được,làm cách trên thì đã vào được :)
Cái này nếu dùng win 7 thì nó không cho sửa nếu sửa trực tiếp trong C:\windows..., phải copy nó ra chỗ khác sau đó sửa xong thì copy, paste lại chỗ cũ mới ok.

lại die rồi hay sao ý?? :-s Vừa vào add fund xong. Add xong lại die. Con bà nó. :((

nó vừa chuyển sang host mới............................vô rồi mà chưa vô được mấy cái kia

TỚ vừa vào đc tất roài. Vào addfund cũng đc roài. Thế mà fund xong lại chả vào đc nữa. Mịa. Điên thế.

TỚ vừa vào đc tất roài. Vào addfund cũng đc roài. Thế mà fund xong lại chả vào đc nữa. Mịa. Điên thế.
Lúc đầu thì tớ vào cũng đc... giờ thì không đc nữa :binhsua09:

Cái này nếu dùng win 7 thì nó không cho sửa nếu sửa trực tiếp trong C:\windows..., phải copy nó ra chỗ khác sau đó sửa xong thì copy, paste lại chỗ cũ mới ok.

Mình dùng win7 đây, vẫn sửa được như thường.

---------- Post added at 08:55 AM ---------- Previous post was at 08:54 AM ----------

vào đc r nhưng jss tripler thì ko

Bạn add thêm: 194.28.158.212 tripler.justbeenpaid.com vào file hosts thì vào được tripler ! Vẫn vào được bình thường đến thời điểm này nhé !

lại ngon roài. đã trở lại bình thường rồi

cái thanh nó chạy mà bạn.............................nó chạy hết 75 ngày thôi......đâu có mất đâu.nếu mà nó nhảy ngày mà tiền ko cộng mới đáng lo thôi

cái thanh nó chạy mà bạn.............................nó chạy hết 75 ngày thôi......đâu có mất đâu.nếu mà nó nhảy ngày mà tiền ko cộng mới đáng lo thôi
sao tớ mới vào đc, h` ko vào đc nữa là sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week