JSS tiếp tục có lỗi !

anhducit

Hero
Reactions
994
MR
0.021

Đây là thông báo đã pay tiền trong site của nó và LR xem ! Chả có mẹ gì Pay từ cách đây 5 ngày rồi ! Dưc.JPG

Vào LR xem cái chán

mình cũng bị cái 22 nè. :m070: số đen

View attachment 12841

Đây là thông báo đã pay tiền trong site của nó và LR xem ! Chả có mẹ gì Pay từ cách đây 5 ngày rồi ! View attachment 12840

Vào LR xem cái chán
có email báo has just been processed chưa,có thì sớm muộn tiền cũng về thôi :m131: còn ko có thì lại ticket mà gửi và chờ 30 ngày :binhsua10:

pay đúng cái ngày LR đang bị lỗi. chia buồn nhé!

mình đúng ngày 22 nè. mấy pro with trước mình 4 tiếng thì về rồi. còn mình thì chưa. :m020:

Có éo gì đâu mà giật tít vl thế bác.

Nó mới process xong cho bác ngày 28 thì phải đợi $ nó mới về LR chứ, cái này bt như ở huyện rồi

Thôi kệ nó bao giờ nó trả tiền thì trả ! Ko trả thì nghỉ ! 5 ngày là tính từ khi mình rút ấy :)
Bạn hiền ak ! JSS với chả JSS - chập chờn quá ! Chơi nốt đợt này Ốp lô hết 1 vồn 4 lời có khi ăn thua ! :binhsua02:

Thôi kệ nó bao giờ nó trả tiền thì trả ! Ko trả thì nghỉ ! 5 ngày là tính từ khi mình rút ấy :)
Bạn hiền ak ! JSS với chả JSS - chập chờn quá ! Chơi nốt đợt này Ốp lô hết 1 vồn 4 lời có khi ăn thua ! :binhsua02:
Rút xong nghỉ ngơi đi, để ta chơi :D

Nhờ được không thôi ? Trời đâu có thấu đất đâu có hiểu ?

Date pay ngày 28 thì bạn chờ xem mấy tiếng nữa lr về thôi

time pay ghi trong hinh là 28 mà, mới thôi mà pro cứ từ từ :binhsua17: , xưa giờ có mail báo rồi cũng phải nữa ngày 1 ngay nó mới gữi tiền mà :binhsua12:

bó tay .ngày 28 duyệt mà đã la làng lên rồi :binhsua18:

Date pay ngày 28 thì bạn chờ xem mấy tiếng nữa lr về thôi
Chắc là phải có tiền về rồi chứ! mình cũng rút ngày 23, sáng nay nó gửi mail báo đã gửi tiền vào LR! kiểm tra thì không thấy nhưng sau khoảng hơn 2h thì mới có!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom