jthyip.com 12% Hourly For 12 Hours

HYIP

• Kiếm tiền onl

Votes: 0 0.0%
  • Kiếm tiền onl

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    0
thế nào mà mình vào nó lại ra cái site từ nằm 2015 nhỉ @@

Attachments

17.3 KB · Views: 15
đùa cho vui thui hôm qua ăn quả cam rùi thấy bảo 5$ mới rcb nên choáng đến giờ :D
bác nào thế ? site nào mình đăng làm gì có z ~ ai chơi dù dep cao hay thấp đều 70% ~ ko có dụ phải dep bao nhiêu ms rcb đâu !

bác ấy hiện hồn về bây giờ :D
bác nào thế ? site nào mình đăng làm gì có z ~ ai chơi dù dep cao hay thấp đều 70% ~ ko có dụ phải dep bao nhiêu ms rcb đâu !
ông ấy với 1 người nữa chuyên post site nhảm sịt nên câu ref đó , lại chuyên môn tự ref cho nhau ấy ăn mấy quả ban thì ngu người ngay ấy mà :D tội mấy newbie theo sau thui đảm bảo chả bao giờ hết plan :D
p/s mình biết hyip là mạo hiểm nhưng mạo hiểm ngu thì nói thui :D site này lúc đầu cũng ko hứng thú đâu vì 3h mới lao vào :p

đùa cho vui thui hôm qua ăn quả cam rùi thấy bảo 5$ mới rcb nên choáng đến giờ :D
bác ấy hiện hồn về bây giờ :D
Có bác đây nhé. :D mình cam bạn khi nào vậy? topic mình thông báo rõ cậu ko đọc là lỗi tại cậu nhé. của cậu có 0.1$ mình cam cậu làm gì. Nói thật có nhiều mem mới chơi mình còn cho mượn tiền chơi hoặc cho luôn vài $, mấy xu của cậu tưởng to lắm à. Có gì cứ pm trực tiếp mình nói chuyện, chứ cái kiểu móc máy sau lưng mình thấy ko đc đàn ông cho lắm nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week