Matrix Juby Ad Bank 20$/share 125-135% ROI chấp nhận STP,EP,PM

Status
Not open for further replies.
đợi thôi,cycler được hay không phụ thuộc vào position của người mua sau,nói chung cycler tham gia lúc mới launch là tốt nhất

Vậy là dành cho early birds rồi! :rolleyes:

nghĩa là bh mình phải mua thêm position để hoàn thành, hay là những ng mua sau sẽ đc tự điền vào cái của m :)

nghĩa là bh mình phải mua thêm position để hoàn thành, hay là những ng mua sau sẽ đc tự điền vào cái của m :)

những người đi sau mua sẽ tự điền vào bên dưới những position mua trước
Giờ mới cycle đến số 249 mà của mình tận 753

h mình vẫn chưa mua dc nữa, đành đợi 24 h sau nó cho mua = ewallet vậy @@, lúc đó position chắc 1xxx _ _

ừ b giải thích thì m hiểu r mà, mua thêm 1 cái thôi, để có zì n điền xong cái kia biết đâu đến cái này :D, vì cái này nge nói chơi càng sớm thì càng tốt

mình mua thử 1 position thôi chứ cũng không ham cái cycler này
uh, đêm qua 3h nó mở, mình cũng định mua thử mà số nhọ quá PM còn $4 @@, định nhờ bạn giúp mà chắc lúc đó đó bạn ngủ rồi :)). Thôi kệ, để tiền mua pack tiếp vậy, chừng nào đủ 3 pack mình báo bạn RBC phát nữa

sao h site chia lãi kiểu zì thế nhỉ, hình như n vẫn chưa ổn định à mọi ng, lúc đc chia lúc k, lúc chia nhiều, lúc chia có vài share :(

mới nhận thêm payment via PM
A pending cashout request has been completed in your account. Below are the transaction details.

Transaction ID: #2761636
Completed: Sep 19th, 2013 @ 08:14 am
Amount: $32.49
Fees: $0.00
Net Amount: $32.49
Processor: Perfect Money
Processor Account: U4550045
Notes: Manual Cashout Request

Transaction ID: #2808421
Amount: $40.00
Net Amount: $40.00
Processor Account: U1784148

bây giờ chả biết nó chia lãi ntn nữa, hx, hay tài khoản m làm sao nhỉ :(, mọi ng vẫn bt mà m lúc đc chia, lúc k, vs h giảm xuống 0.11% nữa chứ, hx

bây giờ chả biết nó chia lãi ntn nữa, hx, hay tài khoản m làm sao nhỉ :(, mọi ng vẫn bt mà m lúc đc chia, lúc k, vs h giảm xuống 0.11% nữa chứ, hx

ai cũng vậy thôi,từ lúc STP gặp vấn đề khiến nhiều member không thể rút tiền hay đầu tư nên lượng tiền vào site giảm=>lãi giảm
Giờ ngồi đợi admin update tình hình xem sao

A pending cashout request has been completed in your account. Below are the transaction details.

Transaction ID: #2808441
Amount: $100.00
Net Amount: $100.00
Processor Account: U4273xxx
Site vẫn pay đều nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements