Matrix Justbeenpaid đã có hệ thống supporter trên toàn thế giới

Status
Not open for further replies.

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
Không dễ đâu cậu.
Chỉ là đại diện ngôn ngữ,chứ chả có quyền hành quái gì.
Tớ thử gở giúp vài vụ,mà chúng nó chả coi ra gì.
Có cậu mất trắng 8K do k nắm được rule-->Fund rôi With
Không gỡ được!!!
còn tùy cách làm đó bác:D
Mình gỡ giúp ref mấy vụ r mà:D,chỉ 1 ngày là tiền về
Nói chung cái này là hỗ trợ đặc biệt,bất đắc dĩ lắm mới phải làm

Last edited by a moderator:

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mọi vấn đề liên quan đến tài khoản vẫn phải gửi ticket bạn à, cái list đó chẳng qua để cho oai thôi, gọi là suppoter VN chứ thực là hướng dẫn mấy vấn đề cơ bản thôi. Còn vụ pending này nọ thì các chú ấy làm sao can thiệp vào hệ thống của JBP được :). Bạn muốn lên danh sách đó thì buy 1 domain build 1 blog chỉ nói về JBP gửi mail cho nó xét duyệt là ok thôi :). Mình cũng có 1 blog trên đấy, nhưng ko phải tiếng việt :D, chủ yếu SEO để ăn Google :)

Tiếc là đợt đó chưa biết làm cái site (giờ vẫn amateur) nên bỏ phí mất vài K view chất lượng...@@

---------- Post added at 10:12 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

còn tùy cách làm đó bác:D
Mình gỡ ref mấy vụ r mà:D,chỉ 1 ngày là tiền
Nói chung cái này là hỗ trợ đặc biệt,bất đắc dĩ lắm mới phải làm

Làm cách nào hay vậy?
Share đê,để giúp anh em Vn.
May mà Ref mềnh trước khi fund mình nói kỹ nên không ai dính.

Tiếc là đợt đó chưa biết làm cái site (giờ vẫn amateur) nên bỏ phí mất vài K view chất lượng...@@

---------- Post added at 10:12 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

Làm cách nào hay vậy?
Share đê,để giúp anh em Vn.
May mà Ref mềnh trước khi fund mình nói kỹ nên không ai dính.

cái này thì không share đc r:D
Nhưng mình ủng hộ cách làm của JBP,cho đáng đời mấy thằng thích cheat hack,phải thẳng tay như vậy chúng nó mới sợ
Nói chung mình làm thì mình phải chịu!

Reactions
154
MR
0.001
Mọi vấn đề liên quan đến tài khoản vẫn phải gửi ticket bạn à, cái list đó chẳng qua để cho oai thôi, gọi là suppoter VN chứ thực là hướng dẫn mấy vấn đề cơ bản thôi. Còn vụ pending này nọ thì các chú ấy làm sao can thiệp vào hệ thống của JBP được :). Bạn muốn lên danh sách đó thì buy 1 domain build 1 blog chỉ nói về JBP gửi mail cho nó xét duyệt là ok thôi :). Mình cũng có 1 blog trên đấy, nhưng ko phải tiếng việt :D, chủ yếu SEO để ăn Google :)
Mình tưởng thế nào chứ!! Vậy thì cũng thường thôi! vẫn gửi ticket và chờ đợi mấy ngày là ok, còn mấy cái vấn đề cơ bản thì chịu khó nghiên cứu tí là được mà! bác nào tuyển ref cũng có rồi!!

Mình tưởng thế nào chứ!! Vậy thì cũng thường thôi! vẫn gửi ticket và chờ đợi mấy ngày là ok, còn mấy cái vấn đề cơ bản thì chịu khó nghiên cứu tí là được mà! bác nào tuyển ref cũng có rồi!!

nếu nghĩ vậy thì nhầm to đấy;)),làm đại diện nó khác nhiều lắm;))

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000
Đã từng nhờ bác upline này gỡ 1 quả đổi LR, LR bị hack ko biết, cứ lệnh rút, hix. may mà bác đó cancel mình kịp.
:x

Trường hợp này của bạn, chỉ cần bạn thay đổi số tk LR trong profile là mọi lệnh rút sẽ tự động bị delete khi Admin scan complete, JSS chỉ pay khi số tk payment trùng với số tk hiện tại có được lưu trong profile.

invest

Senior
Reactions
505
MR
0.000
Có nhiều cao thủ trong 4rum đang đăng ký làm Đại diện cho JSS , lúc đó anh em VN không lo về vấn đề JSS nữa . Khỏe ồi

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Có nhiều cao thủ trong 4rum đang đăng ký làm Đại diện cho JSS , lúc đó anh em VN không lo về vấn đề JSS nữa . Khỏe ồi

sao mình đăng ký lâu rồi mà chưa duyệt ta? :binhsua37:

thanhhaik36

Senior
Reactions
94
MR
0.000
hôm nay mình login vào Justbeenpaid thì thấy dòng thông báo của Justbeenpaid

Theo ý kiến của bạn korokke

sau khi click vào chữ "HERE" thì mình gặp 1 phần giao diện thế này :

Đại loại là :
Nếu bạn có vấn đề trong khi sử dụng website và cần giúp đỡ thì hãy làm theo những bước này :

+ Xem video "12 Step Video Training System" của họ, video chứa đựng những thứ cơ bản về JBP

+ Đọc "FAQ Pages" và "Tutorials". Ở đây bạn sẽ tìm thấy câu trả lời và câu hỏi thường gặp.

+ Bạn có thể đến với hệ thống "Live Web Conference Room" của họ để được trả lời trong vòng vài giây (đây có lẽ là hình thức giống chat room trên yahoo, mình chưa bao giờ thử nhưng khi click vào thì thấy thế, có các mod túc trực theo từng thời điểm :D )

CHÚ Ý : MOD KHÔNG HỖ TRỢ NHỮNG NGƯỜI LÀ BQT CỦA CHƯƠNG TRÌNH, KHÔNG THỂ XEM CŨNG NHƯ THAY ĐỔI THÔNG TIN ACCOUNT CỦA BẠN.

ĐÂY LÀ NƠI MÌNH MUỐN NÓI ĐẾN :

Đối với những người không thành thạo tiếng Anh thì Justbeenpaid đã lập nên một hệ thống supporter trên khắp thế giới với nhiều thứ tiếng, trong đó có 2 supporter Viêt Nam và 1 trong số đó chình là bác mmo1991 của forum chúng ta :binhsua44:

JUSTBEENPAID ĐANG NGÀY CÀNG CHUYÊN NGHIỆP :binhsua49:​

Ủa sao số điện thoại gì mà +840904770330 vậy các bác?

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Chat with me via Skype
cằm đi rồi nó bùn bùn đi bán cam là ra vỉa hè ở!

Mình thì bán nhà luôn cho có nhiều tiền! Ra vỉa hè khỏi cần nó scam:binhsua36:

ý tưởng tốt đó :m011::m011::m011::m011::m011::m011::m011::m011::m011::m011::m011::m011::m011:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,021
176,512
Latest member
thong94

Most viewed of week

Most discussed of week