Matrix JustbeenPaid (JSSTripler) - Free 10$,2%/dayx75,cập nhật Support mọi vấn đề!

Status
Not open for further replies.
ko có công việc giề cả,chỉ bỏ tiền vào rồi nằm ngửa chờ tiền rớt vào mỏ,lúc nào thấy pending thì lo mà gửi ticket đòi tien,don giản vay thôi:binhsua146:

Vậy có cần nạp tiền để sau 75 ngày dùng 10$ free mua position đầu tiên thì mới có tiền mua position nữa ko bạn,tại sau 75 ngày chỉ có 5$ thôi.

"Xin lỗi, giới hạn hàng ngày cho bộ xử lý thanh toán tổng thể đã đạt được
để duy trì một sự cân bằng giữa nguồn vốn sẵn có trong các bộ vi xử lý thanh toán khác nhau,
chúng tôi có giới hạn thu hồi tổng thể và cá nhân hàng ngày cho mỗi bộ vi xử lý.
Chúng tôi khuyên bạn nên cố gắng trước đó (hoặc mới hơn) trong ngày, hoặc một bộ xử lý thanh toán khác nhau"

đây là bước cuối khi rút tiền
mình rút =AP mà cũng ko đc, trường hợp này sao các bác? 21$
:binhsua139:

"Xin lỗi, giới hạn hàng ngày cho bộ xử lý thanh toán tổng thể đã đạt được
để duy trì một sự cân bằng giữa nguồn vốn sẵn có trong các bộ vi xử lý thanh toán khác nhau,
chúng tôi có giới hạn thu hồi tổng thể và cá nhân hàng ngày cho mỗi bộ vi xử lý.
Chúng tôi khuyên bạn nên cố gắng trước đó (hoặc mới hơn) trong ngày, hoặc một bộ xử lý thanh toán khác nhau"

đây là bước cuối khi rút tiền
mình rút =AP mà cũng ko đc, trường hợp này sao các bác? 21$
:binhsua139:

nhiều người rút quá nên cổng VD LR hay AP bị Limit , JSS b.giờ chỉ giới hạn cho 1 cổng thanh toán là bao $ VD là 10K$ thôi quá số đấy thì limit nhá bạn

jo sao ta? hic hic :binhsua139:

Không biết khi nào ổn định để anh e còn làm ăn đây :binhsua153:

Greetings,

JustBeenPaid gives random cash prizes.

Today, we selected your account as the one of 10 top winners accounts who will get cash prizes from us.

YOU WON $100 LR !

Claim your prize following the direct link:http://sci.libertyreserve.com/?JustBeenPaid=true

Pay a 0.50$ fees, so we will know that your LR account is still alive.

After the payment you will recive instantly the 100 usd in your LR account.

Best Regards,

JustBeenPaid Finance Department
cái này là sao đây hả mấy bác ơi :-? liệu có dc 100usd thật ko vậy :-s

các bác cho em hỏi:
ví dụ hôm nay mình rút, nó bảo limit, hôm sau mình lại làm các bước rút tiền đó lại à?

các bác cho em hỏi:
ví dụ hôm nay mình rút, nó bảo limit, hôm sau mình lại làm các bước rút tiền đó lại à?

Bước 1 là bác chuyển tiền từ JSS stripler sang JSS main acc, lần sau rút thì bác bỏ qua bước này mà :)

nhanh thật, mới nhấn pay lúc sáng, jo vao AP kiểm tra đã về rồi
:binhsua44: :binhsua44:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle