k bao giờ giao dịch ở www.moneyexchange.vn

ZzCauChuNhozZ

Banned
Reactions
130
MR
0.000
cái gì trời dìm hàng chi.... mọi người đọc lại cái dòng góp ý với site đi.... sao bên bạn k làm giống TRANSFER.VN góp ý thế mà nó nói qua đó mà bán ... vãi.... đang cần tiền gấp thì hỏi auto k chứ ... nó k giao dịch với mình thì kệ nó nó mới là ng phụ thuộc mình.. cầm tiền bán ở đâu là quyền của tao....
làm hỗ trợ mà thái độ vãi... vd 1 ngày mình làm ra 40 50 wmz đó là lấy vd thế .... 1 $ nó lời 400 đến 1000 vnd vậy nó k gd với mình thì kệ cha nó....

còn mình kiếm tiền MMO thì cứ thằng nào tối thì mình gd... vậy thui.....

còn cái hủy xong rùi nhưng vì wmz mình gửi rùi..... nó scam chắc...

tại sao mình lập top ở mục chat là muốn mọi ng bàn luận thái độ làm việc của nó.... chính nó nói là mình đến chỗ tốt mà gd...

làm dịch vụ mà k lắng nghe khách hàng còn bày đặt bảo thủ *** nghe góp ý... chắc nó nghĩ số 13.5 nhỏ nên xem thường... thôi thu nhập tàng tàng ngày 100-200 $ như em chắc chỉ chat chit ở đây cho vui chứ nếu muốn góp ý chắc phải nhiều nhiều nữa
Ngày 100-200$ hở bác. Bác chuyển sang chém gió được rồi

ductam125

Verified
Reactions
334
MR
0.024
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chẳng vấn đề gì cả. trước mình đã từng giao dịch trên 1k$ ở đây. Giao dịch bằng tay hay là như thế nào là quyền của người ta chứ ko phải quyền của bạn :)

o0money0o

Verified
Reactions
149
MR
0.002
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Vào cái trang ở dưới chữ ký của mình ý :m021:

Tầm 2-3 tuần nữa là tự động roài

hôm trước bán wmz sang vcb mà lâu nhận tiền vnd chết, hôm đó sao nó k tự động gửi tiền vcb bạn, hay là lỗi tự động tạm thời !? mấy hôm trước giaoi dịch wmz là sau 10 giây nó về liền, có 1 hôm nó bị thế k biết sao. Tự động như trang này (xchange.vn) là tốt và tỷ giá nhích cao hơn chút là ok rồi, đó là về wmz thôi, còn lr thì cố gắng nâng tỷ giá tý cho dễ bán :) kẻo người ta đua nhau chạy qua libertyreserve.com.vn hết.

langim

Banned
Reactions
65
MR
0.000
Mình thấy đa phần ít site EX nào Auto Z lắm toàn tay cả thôi, đã bán Z cho site EX thì phải chấp nhận đợi 1 tí chứ có gì đâu mà phải thế, Bác cần gì phải lập thớt thế này. Bọn Tran đấy thấy gd cũng nhanh ko đến nổi nào :D

Còn chủ thớt nói thế cũng không đúng, tự động hay k là quyền của người ta, k được phán xét như thế, nếu k thích thì tìm trang khác có tỷ giá cao cao chút mà tự động về VCB, EAB (Đông Á) như xchange.vn mà giao dịch, có ai ép bạn giao dịch tại moneyexchange.vn đâu nhỉ !? Phán câu dìm hàng người ta k phải à, đâu phải ai cũng rãnh rỗi để ngồi hỗ trợ bạn từ đầu đến cuối, người ta còn các khách hàng khác cần phải đợi hỗ trợ nữa mà, bạn ra ngân hàng nào đó giao dịch thử xem, bạn vào sau tự nhiên chen chân lên trước xem coi có được mắt không? Tiền thì không về sớm thì về muộn, có ai lấy mất của bạn đâu mà phải xoắn thế @@

Last edited by a moderator:

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
thuận mua vừa bán phải luôn đặt lên hàng đầu chứ nhỉ...chất lượng phục vụ thế thì chịu...sẽ có ngày ko còn ai...hic

Để giao dịch wmz hay lr thì bạn thớt nên tìm các dịch vụ sau đây mà ex nè:
- libertyreserve.com.vn là đàn em của transfer.vn, xchange.vn và xchange.vn (LR luôn luôn có tỷ giá cao hơn 50 đồng/ 1$) cũng thu hút lượng khách vào exchange đáng kể.
- transfer.vn khi nào cũng thấy tỷ giá thấp tha thấp thỏm, exchanger.vn luôn theo sau gót transfer.vn nhưng cũng hơn từ 100 đồng/ 1$ k hơn k kém.
- xchange.vn mặc dù dịch vụ này đi sau nhưng tỷ giá wmz, lr luôn luôn ổn định, và cao hơn chút và hiện tại có tự động nữa thì còn gì bằng :D, tớ ủng hộ dịch vụ này nhưng khi cần tiền tỷ giá cao hơn chút thì lại tìm libertyreserve.com.vn vì hơn 50 đồng/ 1$ dùng để tính 0.01$ cũng hợp lý khi nhập số lẻ từ X.01$ đến X.99$.
- hienlr.com thì luôn theo sau xchange.vn, giao diện giống site xchange.vn cũ y đút và tỷ giá cũng k khác xchange.vn là mấy.
.. v. vvv...vv

thanhduy254

Banned
Reactions
17
MR
0.000
ôi bác nào k hiểu về 2 chữ dịch vụ thì đừng vào đây .... thấy mà nguy hiểm....
"đâu phải ai cũng rãnh rỗi để ngồi hỗ trợ bạn từ đầu đến cuối"
đã mở dịch vụ giao dịch thì khác hàng quan trọng lắm có tiếp chuyện 1 ' hay 1 tiếng thì cũng phai tiếp nếu nó liên quan đến dịch vụ của mình. nếu xác định việc quá tải thì tuyển thêm hoặc nếu xác định chỉ thực hiện được 1 sd gd nhất định thì giới hạn đê... ..... bác nào chưa buôn bán trên mạng đừng phán ... thế nghe mà nản.... khác hàng đến và đi chỉ mong dc 1 chữ hài lòng....
còn ai mà chưa đọc cái top của em rõ thì đưng bình luận.... em phàn nàn về tốc độ gd của nó luk nào....em chỉ k thích thái độ làm việc của mấy ng hỗ trợ...
có ai nói chuyện với hỗ trợ của wmtrading chưa....
em lập top để bàn luận để anh em đỡ bực mình như mình tránh th như trên xảy ra

ôi bác nào k hiểu về 2 chữ dịch vụ thì đừng vào đây .... thấy mà nguy hiểm....
"đâu phải ai cũng rãnh rỗi để ngồi hỗ trợ bạn từ đầu đến cuối"
đã mở dịch vụ giao dịch thì khác hàng quan trọng lắm có tiếp chuyện 1 ' hay 1 tiếng thì cũng phai tiếp nếu nó liên quan đến dịch vụ của mình. nếu xác định việc quá tải thì tuyển thêm hoặc nếu xác định chỉ thực hiện được 1 sd gd nhất định thì giới hạn đê... ..... bác nào chưa buôn bán trên mạng đừng phán ... thế nghe mà nản.... khác hàng đến và đi chỉ mong dc 1 chữ hài lòng....
còn ai mà chưa đọc cái top của em rõ thì đưng bình luận.... em phàn nàn về tốc độ gd của nó luk nào....em chỉ k thích thái độ làm việc của mấy ng hỗ trợ...
có ai nói chuyện với hỗ trợ của wmtrading chưa....
em lập top để bàn luận để anh em đỡ bực mình như mình tránh th như trên xảy ra

Thì bạn đừng đem các dịch vụ khác so sánh với dịch vụ của người ta như "sao tỷ giá k cao hơn các dịch vụ # thế, tại sao k có tự động", là nhạy cảm đấy biết không? cái lỗi này cần phải tránh nhá...

Bạn đi đến dịch vụ của 1 ai đó là sự im lặng, tự nguyện ủng hộ và tôn trọng dịch của họ, vì bạn so sánh như thế thì sẽ làm các dịch vụ khác đang cạnh tranh sẽ tự ti đấy có biết k bạn.

Khi đến một dịch vụ nào đó thì khuyên bạn nên tìm hiểu thật kỹ dịch vụ nào tốt như so sánh tỷ giá, hình thức giao dịch chứ chưa nói đến phần hỗ trợ nhá, lưu tất cả link dịch vụ đó vào 1 file txt nào đó và save vào máy là ok thôi.

con lạy bố ... k thừa nhận thua ng khác mà dòi cạnh tranh... nghỉ mẹ đi...
tìm hiểu rõ con cũng lạy bố .... bố đi mua cái gì có cần nhân viên tư vấn k... làm ăn trên mạng đã đâu đầu chết mẹ... rảnh mà tìm hiểu rùi save ...

opendream

Junior
Reactions
71
MR
0.000
đã từng GD mấy lần ở trang này rùi, họ chỉ làm đúng công việc thôi, ko trả lời mấy chuyện chém gió khác đâu. có lẽ do nhiều đơn hàng công việc bận rộn chủ thớt cũng lên thông cảm cho họ :D :D

tpfantasy

Banned
Reactions
9
MR
0.000
thật sự tớ cũng mua bán nhiều lần...mặc dù có nhiều sếp làm ăn lớn...nhưng cách nói chuyện và chăm sóc khách hàng thì cần xem lại. Làm kinh doanh cần có tí thiện cảm và thân thiện với khách hàng.

bó tay chủ thớt :P, k tìm hiểu còn theo kiểu dạy đời người khác thì bó tay thật rồi. Hèn gì người ta k hỗ trợ mình cũng phải thôi, qua cách nói chuyện và tự luôn cho mình đúng, là thánh thì k có ai thông cảm và nói chuyện cùng bác đâu. Bác cần phải xem lại thái độ của mình đi.

- - - Updated - - -

thật sự tớ cũng mua bán nhiều lần...mặc dù có nhiều sếp làm ăn lớn...nhưng cách nói chuyện và chăm sóc khách hàng thì cần xem lại. Làm kinh doanh cần có tí thiện cảm và thân thiện với khách hàng.

bác xem có lửa thì mới có khói chớ hehe.

đọc lại cái "dong chat cái "tìm hiểu kỹ rùi day người nha bác"
cái câu mình nói dịch vụ ngày càng đi xuống sau câu nó đuổi mình đi chỗ khac giao dịch mà....

attachment.php

Sau một hồi đọc dòng chát này nghe có vẻ chủ thớt đang tra khảo với những câu hỏi dồn dập đến người hỗ trợ hơn là sự kiên nhẫn, chờ đợi và mang tính thiện cảm, thông cảm với dịch vụ.

VOTE
chủ thớt đi xuống,
dịch vụ đi lên.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,884
176,345
Latest member
Debetrocks