• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Kaspersky Internet Security 2015 for win and mac, norton internet security 2015

Status
Not open for further replies.

ktvgroup

Banned
Reactions
165
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề hiện em đang có 1 ít key xịn của Kaspersky Internet Security 2015 for win and mac giá mỗi em là 8$
norton internet security 2015 loại 1 pc/5$ , loại nhiều pc pm thỏa thuận

Em sẽ bật team để add key cho các bác hoặc là các bác tự add nhưng e sẽ xem teamview đảm bảo cho cả 2 bên,sẽ nhìn vào nick,nick có độ trust cao thì send key trước còn nick độ trust ko an toàn sẽ thì sẽ có lựa chọn trung gian hoặc chuyển tiền trước, giao dịch qua pm,wmz, vcb và acb. cảm ơn các bác đã quan tâm

ym : góc trái ạ

cậu ơi có key win ko ?

M hỏi giùm ông anh bên Nhật. Key có cài đc ở nc ngoài (nhật bản) ko bạn. M mua hộ 1 cái ngoài hàng ko chú ý. Lúc gửi sang thì có dòng chữ "không kích hoạt đc ở ngoài lãnh thổ Việt Nam" => chán luôn.!!

M hỏi giùm ông anh bên Nhật. Key có cài đc ở nc ngoài (nhật bản) ko bạn. M mua hộ 1 cái ngoài hàng ko chú ý. Lúc gửi sang thì có dòng chữ "không kích hoạt đc ở ngoài lãnh thổ Việt Nam" => chán luôn.!!

pm yahoo mình nhé cậu:)

thanks cậu nhé , nhưng máy mình không hiểu sao vẫn không active được . cậu kiểm tra lại chưa

thanks cậu nhé , nhưng máy mình không hiểu sao vẫn không active được . cậu kiểm tra lại chưa

cái win đó hả,chưa biết lí do, key win nhập your done all! mà ko quay ra báo ko active, hơi khó hiểu,có thể vì cái crack lần trước của cậu

có cách nào khắc phục không cậu. chứ h mà bắt cài lại win thì nản lắm . nhiều thứ lách cách lắm

có cách nào khắc phục không cậu. chứ h mà bắt cài lại win thì nản lắm . nhiều thứ lách cách lắm

để chiều mình xem còn có cách khác phục ko sẽ pm lại cho cậu:)klq nhưng cái avatar xinh gái quá,giá mà gái thì cũng tìm chỗ đến sửa luôn cho rồi:D

Giá cao quá sao mua nổi đây huhuhu :confused:

Post review cho người mua sau: Vừa mua 1 key, ko biết key thớt xịn thế nào nhưng add cho mình key chỉ còn hạn 296 ngày. Thanks!

mod đừng chém e để e kiếm cơm ạ:D
Đang muốn tậu 1 key KIS mà chát qua hiu hiu... FIX giá ưu tiên đê hê hê hê :D

Post review cho người mua sau: Vừa mua 1 key, ko biết key thớt xịn thế nào nhưng add cho mình key chỉ còn hạn 296 ngày. Thanks!
thật xin lỗi cậu nhé, mình vẫn nhận là sẽ bù cho cậu đến đáo hạn mà:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week