Kế hoạch 1 năm với MMO của tôi tính từ hôm nay

Chúc may mắn, mình làm cả ngày 10 tiếng mà thu nhập 1 tháng cũng cỡ 700-800$ thôi, bác set up đc kế hoạch này ngày 1 tiếng đc 1k/tháng là ngon đấy

Kế hoach tốt đấy, good luck. Mình chơi mmo theo kiểu sống vô tổ chức vô kỷ luật quen rồi, chả thích kế hoạch, thích thì làm thôi nên chưa làm ra 1k/1 tháng dc, f*ck the rules :D
avt Tyrion Lannister thì làm sao mà tổ chức được hả bác :D

có kế hoạch thì có gì hay, mình viết cũng đc 100 cái như thế, quan trọng là biết mình là ai, đang đứng ở đâu :D
thấy cái thời gian bỏ ra là thấy có chút viển vông rồi, rơi vào các trường hợp:

1. thớt là 1 pro ở 1 lĩnh vực nào đó trước đây, hoặc cái gì cũng biết, kinh nghiệm đầy mình => khả thi.
2. chưa biết cái gì => chém ít thôi, tắt máy đi ngủ đi thớt. MÃI YÊU!!! :D

Chúc may mắn, mình làm cả ngày 10 tiếng mà thu nhập 1 tháng cũng cỡ 700-800$ thôi, bác set up đc kế hoạch này ngày 1 tiếng đc 1k/tháng là ngon đấy
Kế hoạch lúc đầu là thế nhưng thực hiện kiểu gì chẳng có độ vênh. Với cả cậu làm tháng nào cũng dc thế còn theo kế hoạch của tớ kia thì phải chi đều đến cả năm mới dc như vậy.

Chỉ mong là năm sau còn gặp lại bác ở đây thôi à
Năm sau chắc chắn vẫn gặp tớ ở đây chỉ có điều topic này lúc đó ntn thôi :D

Không thành công cũng thành nhân
Năm sau dự là chủ thớt thành công nhân =))
Bạn đang làm thơ đấy à. I like it. :D

Dài quá, cơ mà tự hứa với mình là đc rồi, không nhất thiết phải lập topic đâu
Hứa thật nhiều và thất hứa thì cũng thật nhiều nên viết ra topic này để cho đỡ quên. :D

có kế hoạch thì có gì hay, mình viết cũng đc 100 cái như thế, quan trọng là biết mình là ai, đang đứng ở đâu :D
thấy cái thời gian bỏ ra là thấy có chút viển vông rồi, rơi vào các trường hợp:

1. thớt là 1 pro ở 1 lĩnh vực nào đó trước đây, hoặc cái gì cũng biết, kinh nghiệm đầy mình => khả thi.
2. chưa biết cái gì => chém ít thôi, tắt máy đi ngủ đi thớt. MÃI YÊU!!! :D

Phải rồi.

Cậu cũng fan của Tyrion à :rolleyes::rolleyes:

Tyrion quả này được ở cạnh mẹ rồng sướng :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Fan cuồng anh lùn với Melisandre, mỗi lần em Melisandre rũ bỏ áo đỏ là nóng hết người :D

Fan cuồng anh lùn với Melisandre, mỗi lần em Melisandre rũ bỏ áo đỏ là nóng hết người :D
Chào Mod ghé thăm.
:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week