ken_pop vào giải thích !

Status
Not open for further replies.
Shit hết 4rum =)). Đứa nào nói được thì lên nhé =)).4rum như ***. toàn lũ ngu xong zo nguy hiểm =)).Thằng bị scam đếu dám hó hé 1 tiếng mà lắm thằng trẻ ranh

Đừng vơ đũa cả nắm mà chết có ngày đó nhok!

Cái đmm ở HN thì bố mày đến vả rơi răng rồi con ạ, ngồi đấy mà ẳng à, đã ngu con thích tỏ ra nguy hiểm ah cái loại đầu trộm đuôi cướp cặn bã của xã hội. Ranh con

Shit hết 4rum =)). Đứa nào nói được thì lên nhé =)).4rum như ***. toàn lũ ngu xong zo nguy hiểm =)).Thằng bị scam đếu dám hó hé 1 tiếng mà lắm thằng trẻ ranh
:binhsua39:ăn quỵt tiền của người ta còn bày đặt à :binhsua39:quân vô học :binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39:

*** hiểu, nó gửi cái tool search IP của mình xong tỏ ra rõ nguy hiểm, đm cái thằng ngu này nó nghĩ nó là ai ma ẳng vkl thế =))
Thương vkl ấy, chắc đầu có đạn

lúc nãy chửi nhau voi con chó đó.láo chết đĩ mẹ luôn :m020:

Móa nó vẫn chưa ra đảo à .To đầu rồi mà đi Scam mấy trăm ngàn không thấy nhục mặt à.
đúng là bữa nay Lương tháng nó quan trọng hơn Lương tâm mịa nó rồi :binhsua43:

ọc, scammer cũng gần chỗ mình học nhỉ, mình ở gần cầu sông Han *_*
newbie thì nên giao dịch trung gian ấy, chả phải có dịch vụ trung gian rồi còn gì :binhsua38:

ọc, scammer cũng gần chỗ mình học nhỉ, mình ở gần cầu sông Han *_*
newbie thì nên giao dịch trung gian ấy, chả phải có dịch vụ trung gian rồi còn gì :binhsua38:

Tiện hỏi thăm sức khỏe em nó đi ;)) Tiếc là h ko ở ĐN nữa ko thì cũng sang thăm...

Thằng này mình bảo mà ở HN mình vả rơi răng cơ mà :-j

toan may thag ho pao'.ngu ma thjx lam anh daj.cko zu a co scam dj ckag nua thj caj loaj nhu may cug deu du tuj? Len tjeg vs tao.anh daj. Thj lam 1 chuyen pay vao day.dm,chj dc caj vo mom.vao day tao lam 1 caj cljp de day. May thag nku may hju va pjt.con may thag trau tre nao eo pjt cl j thj jm het,sua cag.mod sad love pm nkok kia thj pjt nhe.no xl nen refund tjen roj.

toan may thag ho pao'.ngu ma thjx lam anh daj.cko zu a co scam dj ckag nua thj caj loaj nhu may cug deu du tuj? Len tjeg vs tao.anh daj. Thj lam 1 chuyen pay vao day.dm,chj dc caj vo mom.vao day tao lam 1 caj cljp de day. May thag nku may hju va pjt.con may thag trau tre nao eo pjt cl j thj jm het,sua cag.mod sad love pm nkok kia thj pjt nhe.no xl nen refund tjen roj.
ông này ten vãi . đọc méo hết cả mồm

xl,k dag xaj dt k vjet dc tjeng vjet.ngon ngu ckat cko nhanh.mong mod lay proof som update len cko may thag nguy hjem cket me dj

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week