Ask Kênh chết không lý do???

titingiris

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Sáng nay vào thì được thông báo kênh không vào được do die tài khoản thương hiệu
Mình vào tài khoản thương hiệu nó bắt xác mình sđt, xong thì tài khoản thương hiệu cũng sống lại
Vào lại Youtube thì nó báo là kênh đã bị ngưng vĩnh viễn, trong khi không có mail báo lý do chết luôn
Gửi form kháng nghị thì nó báo tài khoản vẫn vào được bình thường rồi...
Bị lần thứ 2 như thế này rồi, điên nhất là gửi form nó cứ báo là tài khoản vẫn truy cập bình thường
Là thế nào nhỉ?

Nó cứ báo thế này nè

Hi ,

Thanks for your email. It looks as though your account is active and you should have the ability to log in. If you are still having difficulties logging into your account, please be certain that you are using the correct username and password combination.

To check your password, please visit http://www.youtube.com/forgot

Sincerely,

The YouTube Team

Gần đây rất nhiều người bị như vậy lắm. kênh cũ lâu năm cũng chết chứ ko chỉ kênh mới vài tháng, mình thấy nhiều người (kể cả bạn của mình) đã kháng mà ko thành công. Ko hiểu Youtube đang tính toán gì nữa.

Mặc khác, bản thân mình có 6-7 kênh, mới mở có, vài tháng có, hơn năm có, thì ko hề bị die kênh nào cả, thu nhập vẫn tươi tốt, cho nên thật sự cũng ko thể hiểu Youtube quét kênh theo đặc điểm gì để phòng ngừa.

Gần đây rất nhiều người bị như vậy lắm. kênh cũ lâu năm cũng chết chứ ko chỉ kênh mới vài tháng, mình thấy nhiều người (kể cả bạn của mình) đã kháng mà ko thành công. Ko hiểu Youtube đang tính toán gì nữa.

Mặc khác, bản thân mình có 6-7 kênh, mới mở có, vài tháng có, hơn năm có, thì ko hề bị die kênh nào cả, thu nhập vẫn tươi tốt, cho nên thật sự cũng ko thể hiểu Youtube quét kênh theo đặc điểm gì để phòng ngừa.
chuẩn cmnr.mình chơi 3 kênh trên 1 máy,e mail.nhưng live hơn 1 năm nay.không có sự cố gì.sao nhiều bác kêu die kênh thế nhỉ.không biết youtube nó quét kiểu gì

cái này gặp hoài, do bác up video nhiều quá. Một ngày 1 kênh bác up 1-2 video thôi, kêng mới mà up ngày 5-6 video, nó xóa khỏi phải kháng nghị

zzz hôm bữa trên gr fb nó share cách reup công nghiệp mà ko nghĩ hậu quả newbi nó chơi tẹt ga giờ kênh ảo nhiều quá gg nó cạch vn nó quét giết nhầm còn hơn bỏ sót mà

Mình mới rep ko sao ở trên xong thì khoảng 1 tiếng sau mình cũng bị 1 kênh chết y như vậy rồi đây!! Kênh hơn $700 / tháng.
5 tháng rồi mình ko upload thêm video nữa mà chỉ ngồi đợi Pip Pi thôi, mỗi tháng doanh thu tăng đều mà cũng die ko lý do.

Thiệt hết đường nói :(:(:confused::confused:

em có 1 kênh gmail và kênh lập từ 2013 kênh ko hề up video nào cả từ ngày tạo kênh kênh và gmail chủ yếu để sub theo dõi cái gì hay hay ..và máy tính ngoài và mạng đang dùng chỉ dùng có nguyên chứ ko pải nhiều kênh nhiều mail 1 mạng 1 máy để up gì mà nó cũng tự lăn quay ra chết ...méo hiểu ytb nó quét cái gì
còn kênh 3 cái để reup ngày 20 cái video reup đc 3thang dồi nhưng lập kênh và tạo kênh đều trên vps hết mà ko thấy sao
thì em méo hiểu đc nó quét cái quét mẹ cái meo sub nhiều cái hay bực vãi :mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Mình mới rep ko sao ở trên xong thì khoảng 1 tiếng sau mình cũng bị 1 kênh chết y như vậy rồi đây!! Kênh hơn $700 / tháng.
5 tháng rồi mình ko upload thêm video nữa mà chỉ ngồi đợi Pip Pi thôi, mỗi tháng doanh thu tăng đều mà cũng die ko lý do.

Thiệt hết đường nói :(:(:confused::confused:
chia buồn với thím :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week