Ask Kênh chết không lý do???

nhiều lý do die kênh lắm các thím ơi, up nhiều video, rồi bị thằng khác chơi bẩn nó gắn cờ đỏ thì die nhanh lắm, nếu mà làm content thì may con kháng nghị đc, do mình tự quay, bản quyền mình giữ. Còn reup thì hên xui lắm. Có người kháng nghị lấy lại đc, có người ko. Em giờ chỉ chơi content, die nhiều quá rồi @@

nhiều lý do die kênh lắm các thím ơi, up nhiều video, rồi bị thằng khác chơi bẩn nó gắn cờ đỏ thì die nhanh lắm, nếu mà làm content thì may con kháng nghị đc, do mình tự quay, bản quyền mình giữ. Còn reup thì hên xui lắm. Có người kháng nghị lấy lại đc, có người ko. Em giờ chỉ chơi content, die nhiều quá rồi @@
Vấn đề là ko có mail báo gậy gộc gì bác à... ngày 1 video làm sao mà spam đc...

Mình chẳng spam gì luôn, ko có bất kì lỗi lầm gì mà chết :(
vì của mình die 2 kênh trên 1 gmail nên chắc chắn là nó quét spam :D những kênh khác bị rp chết thì vẫn có mail

kháng kiểu bấm gửi form đó hả bác, bữa em gửi 3 lần nó đều trả lời y chang vậy luôn
bấm gửi form, gửi mail yt-support... mà có chuyện lạ là :
- Mail kháng đầu tiên thì nó báo xóa tài khoản 2 tuần do có 1 kênh bị dính 1 gậy ( mình có 2 kênh cùng 1 mail, kênh bị dính gậy mình ngừng sử dụng từ tháng 5)
- Mail thứ 2 thì lại nói mình vi phạm điều 4, khoản H
Giờ không biết là mình bị gì luôn :D:D kênh đang lên ngon 50$/ngày

Nó quét chả theo cơ sở nào đâu, mình có kênh nửa năm nay, trong kênh chỉ có duy nhất 3 video, (lúc đầu 2, hơn 1 tháng trc up thêm 1 video là 3). Vậy mà cũng tự nhiên die với lý do cspam, cờ bạc... Mà kháng nghị thì nó nói Khoản H điều 4 j đó. Ko thể hiểu nguyên nhân là j.

Kênh từ 2008. Video content. Hơn 1 năm nay không upload video.
Hằng ngày vẫn sử dụng xem phim, nghe nhạc,search tá lả vẫn die như thường đây.
Kháng hỗm giờ 3 lần rồi vẫn chưa thấy nó hồi âm.

Vậy là nó quét không vì lý do gì cả. Anh em kháng mạnh vào :D:D
Mình còn có trường hợp nhận mail tài khoản google bị tạm ngừng, kênh youtube thì không đăng nhập được nhưng tìm kiếm thì vẫn ra, kênh vẫn liên kết adsense và vẫn nhảy tiền hàng ngày. Kháng cáo thì anh Gồ nói kênh mày vẫn hoạt động, mày hãy kiểm tra lại :)))

nghe mấy thím nói thấy hoang mang quá :eek:

Mấy tháng gần đây có vẻ như database kênh của Google quá "chật" nên có thể là dọn bớt. Nghĩ cũng phải thôi, 1 người vài kênh đến vài chục vài trăm kênh, Tính ra có hàng trăm nghìn đến hàng triệu chục triệu người trên thế giới đang xồ vào youtube thì chuyện google dọn bớt cũng ko lạ.

Update cho anh em : mình đã được mở lại kênh, anh em cứ kháng nhiệt tình vào, trình bày lý do lý trấu ngắn gọn và xúc tích thôi. Kênh này trước bị tạm ngưng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week