kênh chính liên kết GA bị die

kekeke

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
chào các bác trả là kênh chính em liên kết GA bị die . nhưng mà GA không die . nhưng em chưa đủ 100$ giờ em muốn liên kết kênh phụ vào GA nhưng không được nữa . hễ liên kết là nó cứ hiện ra cái tv:(. kênh chính em liên kết GA là video em tự làm. nhưng em bị tụi nó report die mất hay dùng tool gì đó chơi khăm nữa giờ die mà em kháng cáo nhiều lần vẫn không được . mặc dù video em tự làm. bác nào giúp em nó sông 1 lại cho em với . thanks các bác đã đọc bài em.

Cũng đang bị tình trạng. Cứ liên kết và up 1 hay 2 clip do mình tự làm thì trong 24h sau chết kênh. Ko hiểu nguyên nhân. Chán nản :eek:

Cũng đang bị tình trạng. Cứ liên kết và up 1 hay 2 clip do mình tự làm thì trong 24h sau chết kênh. Ko hiểu nguyên nhân. Chán nản :eek:
giờ net thì ko chiến được mà ga thì toàn bị die . video em tự làm cũng giống bác ko nhiều có 1 vài video thôi cho có lệ ko lên top mà chủ đề cũng ko hot vậy tại sao lại die được hay là nó bấm theo đường dẫn nguồn trang mà kênh phụ liên kết với kênh chính có GA ký tự hddkdkddhdhdfmnvlvporr,vmv..... như vậy rồi tìm ra kênh chính ga mình nhỉ

xin cái ảnh ko liên kết được.
à lúc trước mình cũng bị vậy nhưng ngồi nghịch 1 chút thì liên kết được. Mà giờ ko còn GA hosted để test nữa, nói mồm thì khó quá

xin cái ảnh ko liên kết được.
à lúc trước mình cũng bị vậy nhưng ngồi nghịch 1 chút thì liên kết được. Mà giờ ko còn GA hosted để test nữa, nói mồm thì khó quá
đây bác khi tới liên kết kênh chính GA thì bị như thế này:(

đây bác khi tới liên kết kênh chính GA thì bị như thế này:(
View attachment 63141
ừ nói mồm thì khó quá. Kênh phụ của cậu hiện đang ở 1 email khác hay chung email với tài khoản vừa die

ừ nói mồm thì khó quá. Kênh phụ của cậu hiện đang ở 1 email khác hay chung email với tài khoản vừa die
kênh phụ ở emai khác bác ơi. kênh này em mới tạo song được ít ngày và gmai kênh phụ chưa die kênh nào hết

kênh phụ ở emai khác bác ơi. kênh này em mới tạo song được ít ngày và gmai kênh phụ chưa die kênh nào hết
Vào thì vào được nhưng hơi vòng vèo, mình ko nhớ từng bước. Cậu out hết tài khoản ra đăng nhập vào google bằng mail phụ. Để nó thành tài khoản mặc định rồi thử lại xem nào

Vào thì vào được nhưng hơi vòng vèo, mình ko nhớ từng bước. Cậu out hết tài khoản ra đăng nhập vào google bằng mail phụ. Để nó thành tài khoản mặc định rồi thử lại xem nào
em đã xóa hết trình duyệt rồi lại còn réset modem nữa mà vẫn ko được . ga em chưa nhận pin:(. mà để mặc định là sao anh . kiểu gì cũng phải liên kết mà anh. đến khi liên kết thì nó ra cái tv taht65 là dễ thương đứt 2 khúc ruột :mad:

em đã xóa hết trình duyệt rồi lại còn réset modem nữa mà vẫn ko được . ga em chưa nhận pin:(. mà để mặc định là sao anh . kiểu gì cũng phải liên kết mà anh. đến khi liên kết thì nó ra cái tv taht65 là dễ thương đứt 2 khúc ruột :mad:
ừ cái này mình gặp rồi, mà nó lằng nhằng ko biết diễn tả sao cho cậu hiểu. tự vọc chắc ra đấy dễ ý mà

chào các bác trả là kênh chính em liên kết GA bị die . nhưng mà GA không die . nhưng em chưa đủ 100$ giờ em muốn liên kết kênh phụ vào GA nhưng không được nữa . hễ liên kết là nó cứ hiện ra cái tv:(. kênh chính em liên kết GA là video em tự làm. nhưng em bị tụi nó report die mất hay dùng tool gì đó chơi khăm nữa giờ die mà em kháng cáo nhiều lần vẫn không được . mặc dù video em tự làm. bác nào giúp em nó sông 1 lại cho em với . thanks các bác đã đọc bài em.
Đăng nhập vào Ga thêm mail quản trị vào. đăng nhập vào mail quản trị mới nhé khi liên kết thì dùng mail quản trị mới nhoé

Đăng nhập vào Ga thêm mail quản trị vào. đăng nhập vào mail quản trị mới nhé khi liên kết thì dùng mail quản trị mới nhoé
chuẩn rồi :D thêm cái mail sạch vào phần quản trị của GA

chuẩn rồi :D thêm cái mail sạch vào phần quản trị của GA
Ctr+shift+n để đăng nhập vào
hay quá các bác hĩ giờ em mới biết cũng giống như chuyển nhượng kênh vậy ý hehehe. thanks các bác. mà cho em hỏi là bây giờ em có khoảng 30$ trong ga đã cập nhật trong ga rồi . nhưng mà em để địa chỉ ga tào lao vậy thì nó đang yêu cầu mã pin giờ em thay đổi địa chỉ mà khi yêu cầu xác nhận mã pin thì vẫn địa chỉ tào lao vậy sau này em up giấy tờ lên thì nó có đổi đúng địa chỉ lại ko các bác với lại tên cũng tào lao luôn. vậy em có nhận được mã pin nếu up giấy tờ lên ko các bác . còn cái vụ nhận mã pin từ bưu điện thì ko bao giờ rồi. vì em ở trọ nữa mà địa chỉ cũng ko đúng ko có thật luôn:(

để tào lao vậy thì lần đầu tiên nó gửi ko thành công rồi. sửa lại cho đúng đi để lần sau yêu cầu lại
em sữa lại rồi. mọi cài đặt thì ok đã đúng hết thông tin nhưng mà trỗ xác nhận mã pin thì nó vẫn cứ là thông tin tào lao ( cũ ):(. thế bác là chuyển nhượng ga chau7 vậy:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week