Ask Kênh content bị khóa các video có được post ở kênh khác không

bạn report bình thường thì thật sự khó mà ảnh hưởng tới người làm content lắm!
nhưng "report" ở đây mình bảo đảm phải là 1 "tut" nào đó, kiểu đó mới chó bạn à! Có thể giết được content!
Mình bị bay 1 kênh content cực kỳ đàng hoàng, kiên trì kháng cáo 30 ngày cũng chẳng được gì! Nhưng sau đó tự nhiên kênh sống lại, có lẽ do được kiểm tra lại, đến giờ sống tốt!

Nhưng nhiệt huyết làm clip cũng không còn!
đơn giản nó có tool và lượng lớn mail :p

1 số thằng rất bựa dùng hình ảnh sai nội dung thì rp bỏ bà nó, làm cont chân chính ko nói gì làm cont dạng đánh lừa người xem như thế thì ko nên thương tiếc, còn của ông thread thì mình ko rỏ, nhưng thật lòng mà nói làm cont hình ảnh cho đúng với nội dung thì dù có bị rp cũng chả sợ
bạn ak video của mình nói về ngành công nghiệp giải trí Hàn. Cái đoạn bị RP chí có đúng 1 đoạn là liên quan đến phim người lớn chưa đầy 10s. Có đúng 1 cái ảnh trailer của phim người Hầu, cũng chả hở hang gì....

bạn report bình thường thì thật sự khó mà ảnh hưởng tới người làm content lắm!
nhưng "report" ở đây mình bảo đảm phải là 1 "tut" nào đó, kiểu đó mới chó bạn à! Có thể giết được content!
Mình bị bay 1 kênh content cực kỳ đàng hoàng, kiên trì kháng cáo 30 ngày cũng chẳng được gì! Nhưng sau đó tự nhiên kênh sống lại, có lẽ do được kiểm tra lại, đến giờ sống tốt!

Nhưng nhiệt huyết làm clip cũng không còn!
mình cũng vậy, giờ tự nhiên nghĩ đến chuyện ngồi làm video mà cứ thấy sao sao :(

Bạn chơi Gà hay vào net vậy
kếnh mới chết chơi GA bạn ak
Mới lên đc hơn chucj $ thì chết. Qua này làm lại chắc vô net thôi

kếnh mới chết chơi GA bạn ak
Mới lên đc hơn chucj $ thì chết. Qua này làm lại chắc vô net thôi
Conten thì vào net cho an toàn bạn nhé, vào net nó bảo vệ cho những thứ linh tinh đó, mình tập trung phát triển kênh thôi.

Conten thì vào net cho an toàn bạn nhé, vào net nó bảo vệ cho những thứ linh tinh đó, mình tập trung phát triển kênh thôi.
cám ơn bạn. Sẽ rút kinh nghiệm sâu sắc

Mình gắn cờ, vậy là gắn cờ là do người dùng gắn hả bạn. Hay là người của youtube vậy. Mình mới làm mấy ngày nay nên cũng chưa rành. Hi
YTB ko tự đi gắn cờ đâu, mà do người xem gắn hoặc những thằng cạnh tranh ko lành mạnh gắn, YTB nó chỉ quét thôi chứ nó ko đi gắn cờ :)

Mình cũng mới bị gắn cờ, vậy là gắn cờ là do người dùng gắn hả bạn. Hay là người của youtube vậy. Mình mới làm mấy ngày nay nên cũng chưa rành. Hi
hầu hết là người gắn bạn ak. Những video mà lẹt đẹt thì 18+ có khi cũng chả sao, video mà lên top hay ăn đề xuất cái thì biết ngay, 1 tý thôi cũng chết

cắm cờ đoạn nào loại đoạn đó ra rồi up lên lại thôi. mình chơi kênh phụ reup kênh chính chưa thấy die nak

mình không biết các bạn up lại kênh khác có sao không? Chứ mình up toàn bộ video lên kênh khác vẫn bị ĂN nguyên tắc cộng đồng. Mình up chia từng ngày ra, và up lại hết 200 video trong vòng 10 ngày, sống nay cũng được tháng và giờ nó cũng lăn ra chết. Kênh mới chỉ vài trăm view thôi. Lập lại hoàn toàn với mail khác. Giờ mình không biết làm content kiểu gì nữa.

mình không biết các bạn up lại kênh khác có sao không? Chứ mình up toàn bộ video lên kênh khác vẫn bị ĂN nguyên tắc cộng đồng. Mình up chia từng ngày ra, và up lại hết 200 video trong vòng 10 ngày, sống nay cũng được tháng và giờ nó cũng lăn ra chết. Kênh mới chỉ vài trăm view thôi. Lập lại hoàn toàn với mail khác. Giờ mình không biết làm content kiểu gì nữa.
Nói chung là theo mình mình sẽ sửa lại thật nhiều cái video ăn gậy, rồi sau đó đăng lên dần dần và seo lại đoàng hoàng nhưng ko bật kiếm tiền, đợi khi nào đủ điều kiên vô net thì bật thôi chứ mình kinh nghiệm còn non solo với thằng GA ko lại đc mấy thằng trẻ trâu...
Bạn còn nhiều chứ mình có vài chục cái video thôi ak

Nói chung là theo mình mình sẽ sửa lại thật nhiều cái video ăn gậy, rồi sau đó đăng lên dần dần và seo lại đoàng hoàng nhưng ko bật kiếm tiền, đợi khi nào đủ điều kiên vô net thì bật thôi chứ mình kinh nghiệm còn non solo với thằng GA ko lại đc mấy thằng trẻ trâu...
Bạn còn nhiều chứ mình có vài chục cái video thôi ak
Mình không có video nào ăn gậy đâu. Lý do là spam video, mà mình có spam gì đâu. Mỗi video mỗi khác. Mà cũng die. Mình nghĩ là do con robot của GA thôi. Bật kiếm tiền hay không bật điều ra đi

Mình không có video nào ăn gậy đâu. Lý do là spam video, mà mình có spam gì đâu. Mỗi video mỗi khác. Mà cũng die. Mình nghĩ là do con robot của GA thôi. Bật kiếm tiền hay không bật điều ra đi
rô bốt nó cứ đưa ra lý do spam thôi.mình biết 1 kênh nó up gần 20 video lặp đi lặp lại 1 nội dung,nhưng vẫn sống nhăn răng hơn 1 năm nay

rô bốt nó cứ đưa ra lý do spam thôi.mình biết 1 kênh nó up gần 20 video lặp đi lặp lại 1 nội dung,nhưng vẫn sống nhăn răng hơn 1 năm nay
Nó cho là spam, mình kháng cáo nhưng không biết được không. Bạn từng kháng cáo chưa, có thể chỉ mình không. Mình cũng thấy 1 channel nhạc hơn 33 video rồi mà cũng không sao. Nhưng mình thì bị.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week