Kênh hơn 1k sub, bị cộng đồng 1 video có kháng được không?

kukhanh

Senior
Reactions
254
MR
0.000
Như tiêu đề, mình có 1 kênh đang ngon lành, sáng này vào 1 video đang ăn tóp bị ngay nguyên tắc cộng đồng ( cộng đồng ytb đã gắn cờ bạn).
May mà k chết cả kênh, kênh vẫn còn kiếm tiền dc. Nhưng hơi tiếc, 1 video lên tóp bị xóa mất, và kênh bị dấu đỏ thấy cũng buồn. Mất 1 số tính năng.
Bạn nào có kinh nghiệm chuyện này giúp mình với. Có kháng cáo gì được k.
CŨng xin một ít kinh nghiệm để hạn chế bị cộng đồng. Gần đây mình bị liên tục. Video đã hơn 2 tháng mà vẫn bị.:oops:

Như tiêu đề, mình có 1 kênh đang ngon lành, sáng này vào 1 video đang ăn tóp bị ngay nguyên tắc cộng đồng ( cộng đồng ytb đã gắn cờ bạn).
May mà k chết cả kênh, kênh vẫn còn kiếm tiền dc. Nhưng hơi tiếc, 1 video lên tóp bị xóa mất, và kênh bị dấu đỏ thấy cũng buồn. Mất 1 số tính năng.
Bạn nào có kinh nghiệm chuyện này giúp mình với. Có kháng cáo gì được k.
CŨng xin một ít kinh nghiệm để hạn chế bị cộng đồng. Gần đây mình bị liên tục. Video đã hơn 2 tháng mà vẫn bị.:oops:
Em thấy cộng đồng khó kháng lắm, chỉ khi nó nhầm, mà nhầm thì hi hĩu.cái nguyên tắc cộng đồng thì quá là nhiều nguyên tắc

ko vi phạm ntcđ thì cứ kháng thoải mái đi bạn, sợ gì :cool:
ờ . chắc đành ngậm ngùi thôi. Để đó kiếm tí cháo cho chắc. Kháng nó thêm cái mail nữa ....sau khi xem xét chúng tôi thấy kênh bạn lặp đi lặp lại các ntcd nên chúng tôi quyết định tạm ngưng kênh ....Thì khổ. :D

Reup thì kháng bằng mắt bạn nhé, bạn còn may chán, mình mỗi lần video lên top là bị gắn cờ chết kênh :cool:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back