Ask Kênh Youtube tự nhiên không hiện quảng cáo nữa

bmtbluesky

Senior
Reactions
134
MR
0.023
Facebook
Follow me on Facebook
Tự nhiên tuần nay Video không hiện quảng cáo nữa , bị dính 1 gậy . Vậy là sao mong các bác giúp đỡ

vậy thôi đi:), quảng cáo vn ko đc bao nhiêu đâu

TRONG FREEDOM LÀM SAO ĐỂ XEM TIỀN MINH CÓ ĐC A
E TÌM K RA
freedom nó ko cập nhật luôn tiền đâu bạn à, bạn xem trang quản lý của youtube đấy. Còn 2 tháng nó mới cập nhật tiền và thanh toán cho bạn nhé. Tức là nếu tiền bạn kiếm được trong tháng 9 thì cuối tháng 11 nó sẽ update và thanh toán. tháng 10 thì cuối tháng 12 nó update và thanh toán.
freedom thì yên tâm nó net uy tín. thời gian này bạn có thể kiếm điểm và redeem để nhận lợi nhuận 110% cho tháng cao nhất :)

freedom nó ko cập nhật luôn tiền đâu bạn à, bạn xem trang quản lý của youtube đấy. Còn 2 tháng nó mới cập nhật tiền và thanh toán cho bạn nhé. Tức là nếu tiền bạn kiếm được trong tháng 9 thì cuối tháng 11 nó sẽ update và thanh toán. tháng 10 thì cuối tháng 12 nó update và thanh toán.
freedom thì yên tâm nó net uy tín. thời gian này bạn có thể kiếm điểm và redeem để nhận lợi nhuận 110% cho tháng cao nhất :)
làm sao để kiếm dc điểm của thằng freedom vậy bạn

kiếm điêm freedom bằng cách bạn tăng số lượng view và đăng ký channel của bạn. Nó sẽ so sánh hàng tháng. Nếu tháng này bạn tăng bao nhiêu % so với tháng trước nó sẽ tặng bạn số điểm tương ứng. Bạn tham gia vào forum của nó, nó sẽ tặng bạn điểm đấy

nếu b reup thì khó tăng point lắm vì dễ bị report và nếu tháng 9 tăng so vs tháng 8 thì tháng 10 phải tăng so vs tháng 9, rồi tháng 11 nữa phải tăng hơn t10 mới mong đủ point tăng %

bác @giathien cho em hỏi, sao bạt $ rồi, mà vẫn ko hiện quảng cáo :'( .

tự dưng mất dấu $ mà k bị warning phát nào. pro nào biết chỉ giùm :eek: clip sống đc 1 tuần tự dưng nay bị vậy :eek:

cái ads của youtube cậu chạy ip nước nào, cậu thử fake ip xem sao

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week